Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa TBC VIPI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noti mpya tz, Mar 14, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau leo taarifa ya habari ya TBC imenichefua sana, wamemwonyesha mgombea wa ubunge Arumeru mashariki kwa tiketi ya Chadema Joshua Nassari akikosa watu kwenye mikutano yake baada ya kuwa amepangiwa mikutano kwenye shule ambapo wanafunzi walikuwa wanasoma. Ajabu ni kuwa ITV wamemwonyesha akiwa na nyomi...
    My Take: Hata kama ni hujuma ndo iwe kwa style ile? si waache tu kiripoti?
    Magamba bhana.
     
  2. M

    Malolella JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanatafuta areas of weakness!
     
  3. P

    Pelege Senior Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilishaacha siku nyingi kuangalia upuuzi wa TBC,Nipo zangu ITV.
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe watu umewaona hapo tbc?
     
  5. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka hamna haja ya kupanic kwenye ukweli chadema tukubali ukweli, sio kila siku tutaona picha zilizojaza watu tukubali mpambano ni mgumu kaka.
    Halafu kwani campaign managers hawakujua lile ni eneo la shule wabadilishe ratiba? tuwe makini ndugu.
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tbccm ...
     
  7. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine tulazimika sababu ya Startimes.
     
Loading...