Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa TANESCO vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Mar 16, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imekuwa ni kawaida kwa TANESCO kutoa tamko pale ambapo kunakuwa na kukatika kwa UMEME.Ni muda sasa kumekuwepo na kukatika kwa umeme maeneo mengi ya nchi, nimejaribu kufuatilia ni nini tatizo sijapata.Wadau mwenye habari ya kwa nini umeme unakatika kila siku hasa mida ya jioni mpaka usiku wa manane anijuze maana mambo yangu mengi yameathirika sana na hili tatizo
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    badra masoud vp uko wapi.........? kule kwetu kijichi hali ni hiyohiyo, mara nyingine unakuwa (veryfaint) hauna nguvu kabisaaaaaaaaaaaaaa. bora hata mshumaa
     
Loading...