Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa startime wametuhadaa jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Jun 9, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki ukweli nasikitishwa na kitendo chd kampuni ya startime kwa kuhamasisha wateja wake kununua kifurushi cha uhuru ili kuweza kuangalia michuano ya euro.kilichotokea ni ubc wameonyesha gemu moja hadi hv sasa hakuna gemu nyingine.najuta kuwafahamu hawa wajamaa
     
  2. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Everything is possible in Tanzania. Chezea mchina wewe!
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wahuni sana, nimekaa ktk Luninga muda mrefu sana natafuta huo mpira, kumbe hao StarTimes wamtudanganya. Ovyooooooo!
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo ccmtbc na mawakala wa kichina, wameambiwa waonyeshe chanel zote za TZ hawataki ni wababe mno,
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ni wezi siku nyingi huna habari? Mchina na TBC wanajua wanachokifanya!!
     
  6. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamenikata stimu sana,ukizingatia umuhimu wa game za leo,****u ubc,**** u startime in general.
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Tatizo sio Star Times. Tatizo ni sisi Wadanganyika kwamba hatutachukua hatua yoyote...Grandmother's Farm, remember?
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mtadanganywa sana ukizingatia hata wachina wameshajua kuwa wote ni wadanganyika
     
  9. Mponella

    Mponella Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wezi wa mchana kweeeupee!
     
  10. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana watanzania tumekuwa wapole sana na amani ya kupumbazwa i wish akatokea mtu akatulisha unga wa rutupa watatujua sisi co wanyama wakawaida
     
  11. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio wewe tu,hata mimi wamenikera!
     
  12. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tafuteni wanasheria wawasaidie kuwafungulia mashtaka hao star times kwa kuwauzia bidhaa feki.
     
  13. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ndugu wana JF hawa startimes kwa maelezo yao ni kuwa wao walipewa taarifa na UBC kuwa wataonyesha euro, kwa kuwa ubc inapatikana katika chanel zao ndio maana waliamua kuwajulisha wateja wao kwa kupitia ujumbe usemao 'furahia kombe la EURO kupitia chanel ya UBC', kwa bahati mbaya hadi muda ile game ya kwanza inaanza ambayo ilionyeshwa startimes kama walivyoambiwa na UBC walijua game zote zingeruka hewani lakin walishangaa kuona game ya pili haijaonyeshwa.

    mawasiliano yalifanyika haraka na watu wa UBC ambao jibu lao lilikuwa hawana authority ya kuonyesha mechi zote. kwa hiyo startimes ikabidi wanywee kwa promisi kuwa UBC wanaonyesha mechi nane tu!!! 4 za makundi, 2 za robo fainali, 1 nusu fainali na 1 fainali. na kwamaelezo waliyoambiwa lazima UBC iwe free to Air, na ndo maana Jumapili jioni startimes waliiweka UBC kuwa free, lakini chaajabu UBC mechi ilipoanza UBC wakakata matangazo kwa kisingizio kunamatatizo ya kiufundi (hapa nadiriki kusema DSTV kafanya kazi yake)

    Sasa startimes ili isiwaangushe wateja wake ikawabidi waende ATN wakaongea na hawa jamaa na wakafanikiwa 'kuirent' ATN mpaka mashindano yatakapoisha ili tu wateja wafurahie mpira kama walivyoaidiwa na ndiyo maana ukiwasha king'amuzi chako utakuta katika UBC wameireplace ATN

    Sasa kitu cha kukumbuka UBC na ATN wanaauthority ya kuonyesha almost 20% ya mechi zote, which means about 8 matches only kwa hiyo wateja wa startimes wataangalia match kupitia hiyo ATN na ni mechi nane tu ikiwemo ya leo ya England na hispania.
     
  14. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umewasha king'amuzi chako ukaona Atn au unabashiri?mi kwng haipo sijui kw wengine.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    ATN ya Mtume Vendros wanaonyesha free of chaRGE gemu zote huhitaji kuwa mfuasi wake
     
  16. salito

    salito JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe tehe...
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hahahaha mi changu nimekitupa huko ilikilipia
    ajabu kikawa kinastak nikaona isiwe taabu
     
  18. NHWANI

    NHWANI Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    ahsante Mtume Fernandes,tulishaumia...
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wamewaingiza chaka
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mpwa hivi yule alipataje utume? Nafikiri alimaliza popatlal miaka ya mwisho ya sabini!
     
Loading...