Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa SPANCO wanapatikana wapi??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mabwepande, Mar 23, 2012.

  1. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia hawa SPANCO ndo wanahusika na ku recruit customer care AIRTEL. Mwenye kujua zilipo office zao naomba atujuze, kAma vipi tukatupie CV.
     
  2. r

    rmayagilo New Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    njoo airtel makao makuu moroco utasaidiwa
     
  3. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwani mzee ni kiwango gani cha elimu kinachoitajika kuwa customer care Airtel mi ni mwaka wangu wa mwisho chuo hapa Dar na ratiba yangu imejiachia sana kwani siwezi kufanya hii kazi au hawana shifting ? kama vipi ili na mimi nipeleke cv kama mdau hapo juu.naomba msaada wako ndugu yangu.
     
  4. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo moroco head quaters, nimeshatupia CV siku nyingi zmepita Naona kimyaa tu.
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani kama inawezekana, sababu fresh graduates wengi nao wanasikilizia ni vyema umalize chuo kwanza.
     
  6. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante kwa taarifa
     
Loading...