Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa sikuwaacha Chit Chart kabisa, wamekuja lini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Oct 30, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwe, mwenzenu mie sikuwapo mahala hapa kwa miezi kadhaa, leo kuingia tu humu Chirt Chat nakutana na watu wapya kibaao, hata siwafahamu mie, basi kama isingekuwa kumuona Bishanga, wallaahi ningedhani nimepotea jukwaa...

    1. lara 1, huyu sijui Mchaga maana nimepitia posti zake apenda hela huyoooo

    2. snowhite, huyu sijui binti au jimama la makamo, nimesoma posti zake lakini naona 50/50

    3. Ciello, haka kanaonekana mapepe kaa nini, nimekaona kanavyogonganisha magari Mtambuzi na manoah

    4. Natalia huyu khaa! Apenda sifa huyo, kumbe kwao uswazi tu mitaa ya Tandale Popo Bawa kazi kujikweza tu humu.

    5. charminglady huyu sina hakika kama nilimwacha huyu, lakini labda alikuwa huko kwenye majukwa ya wakuda, hakuw ahapa huyu

    6. wakati ndio sasa huyu njuka kabisa huyu, karibu chit chart, naamini umeshapazoea mahali hapa

    7. Asulo, huyu naye huyu kuku mgeni tu huyu, bado anayo kamba mguuni

    8. Arabela, huyu naye huyu, bado ana tongotongo usoni karibu sana shosti, nilikuwa sipo, sas nimerejea

    9. pretty n, huyu ni mutu ya R Chuga kwa akina Erickb52, karibu be dada

    10. nivea, huyu nahisi nilimwacha ndo kuku mgeni alikuw ahajaanza kuchangamka..

    11. Arushaone, huyu naye chalii yangu, wa R Chuga, kule anajuliakana kwa jina la Nyoka Mzee, karibu kaka mkubwa

    12. Madame B, shostito, pole na msiba, nasikitika sikuweza kukutumia salaam za rambirambi mapema, karibu sana kijiweni, nasikia wanakuita pacha wangu, bado nafuatilia posti zako ili kujiridhisha kama una uwezo unaofanana na wa kwangu

    Haya wote nilowataja na wale nisiowataja karibuni sana Jamvini kwa taarifa yenu miimi ndio kiboko ya wanaume humu Jamvini, niliwakimbiza kule Jukwaa la Wakubwa mwana ukome, hawana hamu na mimi, wakiona avatar yangu vibamia vyao vinasinyaa kama tembele la mwanakwerekwe..

    Ndimi Zinduna
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ngoja nende zangu masjidi kwanza, nitarejea baadae.
    Niwape salaam za Visiwa vya Ngazija,
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Dogo Zinduna ulikuwa una'resit paper za form IV umemaliza naona upo freshiiii... Vipi nasikia unaenda kusoma tourism n tour guiding kwenye vyuo vya kariakoo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. W

    Wajad JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Karibu tena! Usiwe unapoteaga namna hiyo basi. Ila hayo majigambo yako dhidi ya wanaume ni kwa sababu hujampata wa kukudhibiti. Chezea wana uume wee!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Zinduna talk show!
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chit chat bana!!raha tu
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Zinduna huyo Natalia hawezi kuishi kwa mtogole yeye kwake ni Miami beach!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hata kwa mtogole kuna miami beach gesti hausi, chumba buku 3 pungufu unaongea kama unakuja na mashuka na nanihii zikibaki unaacha. Inawezekana Natalia mamake ndo.anamiliki hii biashara.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi napita tu kwanza , naenda kunyoa.
    Nikimaliza manyozi ntarejea manaake mmhh !
     
  11. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante shosti zinduna
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    we Zinduna wewe, me katu sio mgeni. nilikuwepo sana kwenye show zako nyingi tu. sema nilikuwa naingia kimachale sana.
    haya show inaanza lini na wamuanzia nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Zinduna ,!!!!!!??? mama ya matarumbeta,kiboko ya mavuvuzela!!!!!!!! uliyemsuta Katavi hadi akazimia!!!!?, ulipotelea wapi!???? na wewe ulidungwa ya mapacha kama Erotica!!!!!? karibu mama, kuna watu walijitawala humu. very near very near(karibu sana). nitafute kesho nikupe story zote aiseee. ila kuna shindano la miss chit chat mchague Arabela, don't ask me why!!!!!!!!!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Bora mie sijatajwa!!!Ila ndio hivyo niko ndani ya nyumba!!!
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jiangalie na hicho kidume, kama umemuingilia Zinduna mi siamulii,,, ugomvi wake mayai viza, namjua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa ukiona hivyo ujue we mkongwe
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zinduna niko naandaa show na tutafungua kwa music na Mtamboni mtakuwa na DJ Erickb52 kwa ngoma za ukweeeee mbaya nadhani wazee wa Chuga wanazitambua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ulifichwa na nani?
     
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mzee mwenzangu Judgement waenda 'nyoa' wapi? Ukimalizamo 'kunyoa' pelekamo na kichwa kwa KINYOZI AKUNYOE NA NDEVU.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...