Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Si Waaminifu kabisa!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Feb 2, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja alikuwa akitokea shamba pamoja na mkewe. Wakiwa njiani
    waliona uyoga, wakaung'oa na kwenda nao nyumbani kwa lengo la kwenda
    kupika na kuula. Lakini kabla ya kufika nyumbani, wakahofu kwenda kula ule
    uyoga wakihisi unaweza kuwa si uyoga wa kula.
    Basi wakaamua wapike uyoga kidogo,na kiasi waubakishe, halafu ule waliopika wampe mbwa wao, asipokufa mbwa basi ule waliobakisha nao wale.
    Mbwa akala uyoga ule. Wakakaa siku ya kwanza,ya pili, mbwa hajafa
    wakaamua wapike ule uyoga uliobakia nao wakala.
    Walipomaliza kula tu, mara mtoto wao wa kiume akaingia ndani akitokea shule, na kuwaeleza wazazi kuwa amemuona mbwa wao amekufa.
    Wazazi wakapigwa na butwaa wakijua basi nao mwisho wa maisha yao umefika, na muda wowote watakufa tu kwa kuwa nao wamekula uyoga kama mbwa alivyokula.
    Basi yule baba akaamua kumwambia mkewe anaomba atubu mbele yake kwa
    kuwa kifo kinamjia wakati wowote. Jamaa akaanza kumwambia mkewe amsamehe kwani ni maovu mengi alifanya. Kwanza msichana wa kazi waliyemfukuza akiwa na ujauzito, ule ni ujauzito wake. Mdogo wake na mkewe wa kike anayeishi naye pale ni mpenzi wake wa siku nyingi. Pia ana watoto wengine watatu nje ya ndoa, na kila mtoto ana mama yake.
    Mama akasema nashukuru kwa hayo yote, Basi naomba nami nitubu Kwako.Huyu mtoto wa kiume mdogo si wako nilizaa na Shamba boy wetu na huu ujauzito nilionao sasa ni wa mpangaji wetu humu ndani.
    Jamaa kusikia hayo akapandwa na jazba ukawa ugomvi mkubwa mule ndani.
    Wakati wakigombana, mara mtoto wao wa kwanza wa kike akaingia ndani na kukuta wakigombana. Akawauliza ,Baba na mama mnagombania nini humu
    ndani,badala ya kwenda kuona mbwa wetu amekufa kwa kugongwa na gari kule nje?
    Wazazi waliposikia kuwa mbwa amekufa kwa kugongwa na gari walibaki wanatazamana na kupigwa na bumbu wazi.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    gotchaaaa....ahhahhaaa..thanks man
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuhhhh Sante Mungu hakuna binadamu awezae kusoma akili yatu.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa ndio wewe ungefanyaje?
     
  5. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenivunja mbavu leo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeonaeee wanaume wanafikiri utamu wanaujua wao tu
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhh, hii post yako:twitch:!!!!! no comment...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wanawake nao wanaujua....
     
  9. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanx Dawg!!!! u have made ma day
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    du!!siku imepita!
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Du ngoma droo lkn inauma????!!!! sasa huyo mpangaji namfukuza
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    It saves them right!:clap2::clap2::clap2:
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo ngoma droo, ni kuanza upya tu
     
  14. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo hakuna wa kumlaumu mwenzake ngoma droo la sekondari wasahau yote na waanze upya!
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safi sana.
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hii nilishawahi kuisoma sehemu, lakini hata hivyo nilivyosoma tena bado nimeendelea kucheka. Thanx buddy.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh,cheating,cheating,cheating ni DONDA NDUGU KWA WALIO KWENYE MAHUSIANO
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Unaweza!!!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa....
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mnaona wanawake wenzangu sio mumeo anatoka weye wenda pigana,tafuta muwa wako pembeni ujifonzee tartiiibu:wink2:
     
Loading...