Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Radio One vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gbollin, Nov 1, 2010.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi Hawa Redio One Wametumwa Na JK? Manake Wanatangaza Matokeo Walioshinda CCM tu. Kuna Harufu Ya Ufisi Hapa.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Achana nao sikiliza bbc japo si ya tz lakini inaonesha uzalendo ambao waandishi wetu wangeweza kuuonesha..........ccm imenunua kila kitu
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lisemwalo lipo kama halipo li njiani laja :)
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hata wasipotangaza, lakini hawawezi kubadili matokeo.
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ss radio 1 huwajui kwa kujipendekeza ww walipomuona slaa anajaza watu walikuwa wkirushaile miutano yake kama nini sijui ss hv ghafla tu na wao wanachakachuwa..................ufisadi hapo kuliko nini sijui...
     
  6. M

    Mandelaa New Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya, si unajua dawa ya wivu ni ushindi. Kumbuka hata walikataa kurusha habari zinazohusiana na SIMBA.. So UPINZANI JUUU.
     
  7. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bora hata ITV, star tv kaingia mitini kabisa baada ya boss wao kuangukia kidevu
    Sasa wako bize na Mzee wa full gospel Kakobe
    Wataula mbichi mwaka huu!!!!!
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Radio one/ITV hopeless kabisa. vimeonyesha upendeleo wa wazi kabisa. Angalia wasifu wa wagombea uraisi ITV, Dr Slaa kiwango cha elimu yake wameonesha mwisho ni kibosho filosofia!!? Radio one utasikia CCM imeshinda kwa kishindo ukinagalia difference ya kura na chama pinzani labda ni 23.

    TBC nao kwa kuwa chombo cha serikali imekuwa unprofessional kabisa. Wana-report yanayoipendeza CCM na Serikali yake.
     
  9. G

    Gabby Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: May 18, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Achana nao. Si umesikia hata wakibana wataachia tu. Matokeo lazima yatatangazwa tu. Wapende wasipende.
     
  10. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa kama hao wapinzani hawashindi wafanyaje? watangaze uongo?
     
  11. A

    AMETHYST Senior Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wale wale wanaofaidika na ufisadi wa ccm utawajua tu
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yani startv walisema watarudi kutuhabarisha matokeo now kimya,wamelala naona
    wanaweka US midterms??!!!
    nyambaf
     
  13. M

    Mwera JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahakika wajamii wote star tv imewauma sanasana,wakat wanatangaza bosi wao dialo kua ameshindwa mtangazaji Yahaya mohd amelia kabisa kamwaga chozi live naushahidi ninao nilijianda nilikua narekodi matangazo yamatokeo,nimerikodi amehuzunika huyo,chadema oyeee!wana mwanza oyeee,wanamageuz hongeren kote tz mlipochagua wagombea waupinzani
     
  14. B

    Bongokid Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    by the way... BBC wanatumia "radio mshirika"... guess who?.. Radio One. - Hakuna haja ya mcheche. matokeo NI LAZIMA YATOKE! Uuchune usiuchune, matokeo yatatoka.
     
  15. O

    Obama08 Senior Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    If u want to know how they are vihiyos ITV & TBC just look their academic background ya watangazaji na waandishi wao, pooooooooooor ni hatari sana kuna watu hata hawajui wanatangaza nini, wapo wapo tu, kooondooooooooo
     
  16. r

    rmb JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tasnia ya habari imevamiwa jamani? njaa zinawasumbua
     
Loading...