Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa paka niwafanyaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by G spanner, Dec 4, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau jirani yangu anapaka zaid ya mmoja na wanapenda tembea sana juu ya bati wakat wa usiku kutokana mfumo wa mabati yetu ulivyo Naomba msaada wa tech ya kisasa au local one nifanye nini ilikuwastopisha au kuwatisha hawa paka wanaopitapita huku batini?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wawekee sumu wafe!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    weka ulimbo batini
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    au kama vipi awazoee, awafanye kuwa music of the soul.
    Mbona sie tumewazoea vyura wakati wa masika?
     
Loading...