Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ni wakuu wa wilaya/mikoa au wenyeviti wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtamile, Jul 15, 2012.

  1. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakuu wa mikoa na wilaya walioteuliwa kipindi kilichopita
    1.wakuu wa mikoa wawili (2) ni wabunge viti maalumu ccm
    2.wakuu wa wilaya watano (5) ni wabunge vitit maalumu ccm
    3. Kumi na tano waligombea ubunge kwa tiketi ya ccm 2010 wakashindwa kwenye kura za maoni au uchaguzi mkuu
    4.ishirini na mbili (22) waliwahi kuwa wabunge la tz na afrika mashariki
    hapa raisi alikuwa anachagua wenyeviti wa ccm au wakuu wa mikoa\wilaya?

    http://www.freemedia.co.tz/daima/habari.php?id=38130
     
  2. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Still lading will join you later
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu umesahau kutaja/kuorodhesha wakuu wa wilaya na mikoa ambao ni nyumba ndogo za mkulu...
     
  5. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo? Ha ha ha ha ha ha.
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,358
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Wakuu hivi katiba ya Tanzania inamruhusu mbunge kuwa na nafasi nyingine ya uongozi wa umma? Nakumbuka mojawapo ya kanuni za kuwa mbunge hapa Tanzania ni kwamba mtu anabidi asiwe na nafasi yoyote kwenye utumishi wa umma.Kwanini hii kanuni haifanyi kazi?
     
  7. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapo bado uvccm
    na washikaji zake na riz1
     
  8. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi siamini kama Tanzania tumekosa watu wa kuwa wakuu wa wilaya hadi wabunge wanakuwa wakuu wa wilaya/mikoa
     
Loading...