Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ni wa Kutupwa Lupango Haraka Sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jnuswe, Jul 7, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani najua wapo wengi lakini, kwa suala hili sakata la rada ningekuwa ni mimi wa kwanza ni Hosea then Chenge, sikuu nyingi wa ngekuwa huko tena pasipo kuruhusu dhamana
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    kabisa,hasa Chenge angetakiwa apigwe na viboko kama 50 hivi kwa kuhujumu nchi kwa ufisadi
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata wale waliotafuna £ mil 2 za msaada kwenye chama chetu
     
  4. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hela za chama ! ni vizuri wakatajwa kama alivyo tajwa chenge hapo
     
  5. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komu(Mkurugenzi wa Fedha na Utawala Chadema),Philimon Ndesamburo na Freeman Mbowe! Wamekula £ 2m ni bomu ambalo litalipuka soon!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi naona Mbowe inabidi atupwe lupango fasta. Anaharibu sana vijana wetu na kumbi yake ya starehe-Billz
     
  7. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuuliza makusudi mimi, sina uhakika, ila hoja hapo ya msingi ni kwamba Chenge ile ni hela ya wavuja jasho watanzania, sasa wewe unaleta longolongo la bomu litalipuka
     
  8. M

    MAURIN Senior Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wanamtetea CHENGE kwa wizi alioufanya,kweli hiki ni chama cha majambazi,CCM ni majambazi hakika wamepoteza dira siku zao zinahesabika.
     
  9. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kumbe ni kumbi ya starehe ! kwenye starehe hawalazimishwe kwenda ni wao tu na akili zao na pesa zao
     
  10. facebook

    facebook Senior Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote wezi tu, hamna cha Magamba wala Magwanda.
     
  11. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lakini wanao nyoshewa vidole na kupigiwa kelele ni wale wazee wa kujivua magamba au sio ?
     
  12. d

    dropingcoco Senior Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hii chuki binafsi na wivu wa kitanzania
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbuka kiongozi ni kioo cha jamii! Kiongozi gani anayepromot uovu? Namuheshimu sana Mbowe, lakini anchonikera nacho ni lile Jengo lake pale kati kati ya mji!
     
Loading...