Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ni nzi au nyuki?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Dec 25, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa nimeshindwa kutofautisha. Hawa ni nzi au nyuki? Wakuu wenye macho "makali" naomba msaada!

    4880y1.jpg
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii kali. nzi hao
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mi naona ni watoto wa mjusi. mia
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa nyuki asingetembea kwa maringo, hao ni iiiizzzzi
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    tena wale wa chooni!nzi kijani
     
  6. kamajokes

    kamajokes Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inatia huruma na hawa dada zetu... anyway it is nature... environment pollution..
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Madhara ya kutokuchamba! Alafu huyu dada kama namjua vile. Ni mwanachama hai wa CCM! Hapo alitoka kwenye kikao kuchukua posho!
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    huyu wanamcamroon kwa hiyo anavuja na kutoa harufu na hivyo kuambatana na inzi
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mmhhhh Exhaust imepasuka kwahyo inatoa nnyaaaaaaaa.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wakuu mi nmeangalia hii picha na kuona ni picha ya dukani. Sehemu iliyo zungushiwa haifanani na sehemu iliyokuzwa. ukiangalia hata idadi ya nzi sehemu iliyo zungushiwa ni tofauti na nzi walio sehemu iliyokuzwa. hata nguo sehemu iliyozungushiwa ni tofauti na nguo zinazo onekana sehemu iliyo kuzwa. ni hayo tu. Mia
     
  11. K

    Kirundu Mkakala Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni majani alikuwa amekaa chini
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,425
    Trophy Points: 280
    Ni kama udhalilishaji flani hivi! Hepi Kilisimasi (sijui nimepatia!!!)
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    halafu mwenyewe anaonekana hana habari.
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    somo la leo: tusisahau kuchamba pindi tumalizapo kukata gogo
     
  15. k

    kalessa Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli athari ya kutoa tigo ndio hii unavuja nyesi bila kujijua.
     
  16. S

    SALOS Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hoa n nyuki,wanafata asali
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wafuasi wa cameroon hawa!
     
  18. driller

    driller JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hao ni nzi mzee... hapo hapana swali...!
     
  19. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale inzi wa kizungu sio?
     
  20. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    You're right man! Picha hii imechakachuliwa!
     
Loading...