Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa ni kina nani? na tafsiri please

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 16, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ipeleke jukwaa la siasa bana.
     
  3. A

    Arkad Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais wa Urusi na Marekani..Hapo chini ni matusi matupu haifai kutafasiliwa..Tafadhali hii picha na maneno hayo ya kirusi ya matusi hayafai kukaaa humu Home of great thinkers..
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah! Wewe uko dematoma umekwenda kufanya nini? Hiyo website picha zao nyingi maelezo yake ni kutukana tena matusi ya nguoni.
     
  5. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Obama na Medvedev

    Obama anasema " I ****ed your wife"
     
Loading...