Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa NeemaHerbalist dawa zao zinatibu kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by Sniper, May 25, 2012.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Swali langu ni hilo, hawa wanaoitwa NeemaHerbalist, dawa zao zinatibu kweli kama wanavyojitangaza wanatibu?
    Mimi kwa kifupi nataka kuondoa kitambi, dawa zao zinasema zinatibu hilo ndani ya siku 21, kuna mwenye ufahamu zaidi juu yao?
     
  2. O

    Osama Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie mwenyewe nataka nikachukue ile ya kutoa kitambi kwa siku 14 ila sina uhakika na ubora wake na kama kweli inasaidia labda jaribu kufika ofic zao unaweza kupata ufumbuzi.
     
  3. n

    nguo Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wanapatikana wapi?
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu Al Capone hata mimi nimeona tangazo lao la dawa ya kutoa kitambi kwa siku 14 na wala si 21 kama ulivyoandika. Kama kuna mdau humu jamvini anayewajua hawa jamaa kwa undani atuhabarishe maana kwa kweli kitambi kinaniumiza nimehangaika kukitoa bila mafanikio.
     
  5. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maybe. Mi nlinunua dawa za hawa jamaa wanajiita faraja sanitarium. Wezi wakubwa! Dawa hazitibu wala nini. Be careful
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mjini mipango
     
  7. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hakuna shortcut kwenye kuondoa unene au kitambi. Ni mazoezi ya viungo, kupunguza calorie intake haswa alcohol. Period
     
Loading...