Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa ndo wanasiasa wetu bana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mnyikungu, Jul 4, 2012.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kuna mbunge mmja wa njombe aliamua kufanya ziara mbalimbali kwenye jimbo lake, alipokuwa huko akaruhusu wananchi watoe malalamiko yao na kisha yeye kuyajibu, mambo yalikuwa kama ifuatavyo:-
    swali la kwanza lilitoka kwa wanafunzi: mheshimiwa sisi tuna matatizo sana na labalatory zetu sasa wewe kama mbunge wetu utatusaidiaje?
    jibu kutoka kwa mheshimiwa: aisee! kwanza nashangaa sana kitu kidogo kama hicho hamkuniambia mapema, hizo laboratory ziko nyingi sana dar es salaam, waalimu na viongozi wengine mliopo hapa naomba mnikumbushe nikifika dar salaam ninunue hizo laboratory kisha niwaletee wanafunzi waweze kusoma
    swali la pili lilitoka kwa wananchi wa kwawaida: mheshimiwa kuna hili jambo la katiba mpya, sasa wewe kama mheshimiwa utatusaidiaje ili tupate katiba imara?
    jibu kutoka kwa mheshimiwa: wananchi wangu mnataka katiba imaraaaa?(wakajibu ndiyooooooooo!), ok ok ok, nina marafiki zangu wengi sana tutachangishana pesa kisha tutaenda kununua saruji(sument) ya kutosha ili tuwezeshe hili zoezi la kujenga katiba iwe imara kabisa, msihofu kabisa

    hawa ndo wabunge wetu wa std 7 bana.
     
  2. M

    Mr.Kombo Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mnh! uwiiii hiyo kali
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Huyu mp si ni yule mzee ya mitusi aka niwachane nisiwachane........!
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Tunduma Mbeya.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kuna moja anaitwa Mateo Qaresi aliwaahidi watu kuwaletea umeme.ikaja uchaguzi mwingine akaanza tena kuomba kura.,akaulizwa maswali.

    Mmama(mwananchi):we tangu ulipopata kura uchaguzi uliopita hukuonekana tena jimboni je tukikupa kura tena si ndo
    hurudi?
    Mbunge:We mmama unataka kila saa niwafuatilie nye tu nisifanya kazi za serikali?au ulitaka niwe napiga picha na wewe?

    Mwananchi mwengine:uliahidi umeme mpaka leo hamna,halafu unaomba tena kura,mambo si yale yale?
    Mbunge:sasa kama hamjajenga nyumba za maana nikileta umeme niwafungie nyaya kwenye masikio?
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Majibu kama haya yanatakiwa uombe ulinzi wa vijana wa Kova mapema.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    dah matheo noma
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyo alikuwa ni mbunge wetu toka kanda ya ziwa na sasa ni marehemu, Ernest Nyanda, kwenye umeme anatolea mfano sasa unataka mimi nipeleke umeme kwenye jumba kama kale kanyasi na ukimuuliza kuhusu barabara anakuuliza wewe una gari mpaka unataka barabara na mwishoni anawachana hata msiponipigia kura mimi nitashinda tu na jamaa alikuwa anashinda kweli mpaka alipokufa 2001 ndo akapoteza ubunge.
     
Loading...