Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndo Majembe wasiotakiwa na Mafisadi ubunge wa East Africa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Apr 15, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    1:Mrisho Gambo(yupo kambi ya 6 ya Urais)
    2:Shyrose bhanji(ana mahusiano na Chadema) anasaidia wapinzani.
    3:Makongoro Nyerere(Ndugu zake wapo Chadema na vikao vya NEC anampinga sana Lowasa)
    4:William Malecela(katelekeza familia USA na kakimbilia ubunge hana takwimu ya uadilifu na mama ake anampinga Lowasa
    5:Kimbisa(mtoaji mzuri wa Rushwa ila hana anachokisimamia ki siasa)
    6:Anthony komu(huyu ni chadema na alisaidia sana kuingusha CCM arumeru_
    Ongeza wa kwako na sababu zao
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Duuuu imbombo ngafu.
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona heading yako na yaliyomo yanakinzana umewaita majembe halafu wewe mwenyewe unawakosoa.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Tafadhali kamanda

    William siyo Jembe.... Hebu tupe deliverable yoyote hapo
    Kimbisa Siyo jembe zaidi ya kukomba pesa Red Cross
    Shyrose siyo jembe - labda kwa cheti cha kuwa mtanzania anayeongoza kwa kushindwa chaguzi nyingi na siajabu ni dunia nzima
    Komu siyo jembe
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duu, huyu Dogo Mrisho Gambo naona amekuwa akiwarushia sana madongo kambi ya Lowassa. Sikujua kuwa kumbe yupo kwa MJOMBA wake Sitta kwa sasa. Ni kijana mzuri na anasimamia sana anachokiamini.

    Gambo, sijui yu CCM kwa kiasi gani ila nafahamu hayupo kwa Lowassa na ni mpinzani haswa.

    Ningeliomba sana sana watu wa CHADEMA wammpe huyu pia kura zao maana anaonekana ni kijana flexible anayeweka kwanza UTAIFA mbele na chama chake nyuma. Najua wengine watasema na Mtani wangu Malecela je?
    Hapo sasa muamue wenyewe maana mie huko wala sintakuwepo. Wana CCM pia wanaotaka mabadiliko, mpeni huyu Dogo.

    Mrisho Gambo, kijana komaa sana sana huko DODOMA. Ikiwa vipi basi njoo uchukue jimbo la SIKONGE maana huyu Said Nkumba kwa kweli ni kituko tu na wapambe wa Mwanaye anayeitangaza kuwa mwana CHADEMA imara.

    KILA LA KHERI MRISHO GAMBO.
     
  6. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni kampeni ya hali ya chini sana kwa hao unaowapigia upatu hasa unapohusisha mgombea eti na jina la mtu mwingine i.e Lowasa. Kwa strategy hii (mark my words) utazidi kuwaharibia!!
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mbio za urais hadi East Africa
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,436
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red mbona umeshindwa kutoa udhibitisho japo wa kifitna, fitna ingekuwa inatia mimba basi fitna zenu na Komu zingewatia mimba ya mapacha na TUTEMENKE wenu
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kaka Lusinde na humu tena?
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Penye Red panaku define wewe ni mtu wa Majungu tu, Huna jipya inaonyesha una chuki binafsi na Malecela.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    kilaza Said Nkumba!

    Hili jimbo la Sikonge limepata hasara ya kukosa mwakilishi kwa miaka 10 sasa,jamani wazawa mliosoma rudini nyumbani kwenu ili muwasaidie ndugu zenu maana hawa CCM uwezo wao umeishia hapo.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyu mrisho gambo nilimfahamu nilipokuwa arusha ni kijana mwenye msimamo na anasimamia anachokiamini.Namtakia kila la heri katika kinyanganyiro
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Janet Mmari na Mzee Masha wapumzike kama wenzao wakina Kaborou kwani miaka mitano iliyopita walikuwa kule nahawakutuwakilisha vyema; wakapumzike wawaachie wengine wafanye kazi!!
     
  14. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tofauti na waganga njaa wanaokimbilia vyama vya siasa, komu ni jembe hasa, hajulikani kwa kuwa haoenekani kwenye tv mara nyingi. lakini ndo moja ya waasisi wa mageuzi katika nchi yetu, tangu akiwa pale uru seminary hadi leo hakuna mahali ambapo amewaangusha watz katika kujenga mageuzi ya kweli
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Namba 4 Sio Jembe wala nn, mtoe kwenye list ndo nami nitatoa maoni yangu
     
  16. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo yote kwa Mrishio Gambo kijana namfahamu vizuri sana he is promising leader ana msimamo kuliko jiwe la ukara
     
  17. h

    hebronipyana JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mrisho Gambo nimemsoma jana kwenye gazeti moja,namkubali sana huyu dogo yuko sawa.Anajitambua.He has my vote.He is not a coward. Alinifurahisha sana kipindi fulani alitimuliana vumbi na kambi ya Lowasa.
     
  18. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fancy Nkuhi
     
  19. g

    giggs Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hapo naona Gambo na Makongoro tu ndo majembe........ maana vita inayopigwa juu yao imeanzia mbali sana.
     
  20. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo.
     
Loading...