Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndiyo watakaoichagua CCM Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Sep 22, 2011.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    Shamrashamra na hoihoi zikirindima katika viwanja vya soko la Mwanzugi Kata ya Igunga Vijijini, baada ya mgombea ubunge wa CCM, Dk. Dalaly Kafumu kuhutubia mkutano wa kampeni jana6. Khadija Kopa wa TOT akihamasisha kwenye mkutano wa CCM eneo la Mwanzugi Kata ya Igunga Vijijini

    [​IMG]
    Mratibu wa kampeni za CCM Igunga, Mwigulu Nchemba akihutubia maelfu ya watu, kijiji cha Mwanzugi Kata ya Igunga Vijijini jana

    [​IMG]
    Maelfu ya watu wakiwa wamefurika kwenye mkutano wa kampeni za CCM eneo la Mwanzugi, Kata ya Igunga Vijijini, jana wakimsikiliza mwanamuziki wa Taarab Khadija Kopa kutoka kundi la TOT.

    MY NOTE: Hawa watoto wanaojzwa katika mikutano ya CCM ndiyo wapiga kura? Au ni kutaka kuwaongopea watanzania kwamba wanajaza watu katika mikutano yao.

    Nawasilisha kwa wanaJF
     
  2. t

    tumpale JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtu mzima mwenye akili timamu atakwenda kusikiliza nini kwenye mkutano wa ccm, watoto wanakwenda kusikiliza taarabu
     
  3. H

    HOYANGA Senior Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona watoto wengi tu hapo!!! nao wanavitambulisho vya kupigia kura????
     
  4. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Msijekuta wanagawia watoto shahada hao!!!!
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    watoto nyomi wameenda kucheki maigizo ya kina Joti. aiseeee.....
     
  6. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hivi shule zimefungwa Igunga?
     
  7. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vuta subira tu, tarehe 2 oktoba 2011 sio mbali sana, tutaona wapiga kura wako wapi. Uchaguzi haishindwi kwa picha za umati mkubwa watu uwe wa watoto wa shule, vijana hata wazee. Uchaguzi unashindwa kwa kura zinapigwa na watu walijiandikisha na ambao wataenda kwenye vituo vya kupiga kura siku ya kupiga kura na kupiga kura zao kwa usahihi. Hayo mambo mengine yote ni ngonjera tu.

    Kwanza naamini kuna watu wengi sana ambao hawaendi kwenye mikutano na mikusanyiko mingine ya kampeni lakini siku ya uchaguzi wanawahi mapema kwenye vituo vya kupiga kura na kutumia haki yao kutoa hukumu kupitia karatasi ya kura na kisanduku.

    Hivyo nasema tena tufute subira kwani wahenga walisema subira yavuta heri
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini CCM inatumia 'nguvu' nyingi sana katika jimbo la Igunga?
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ..inamaana hata Mh mkapa anawahutubia hao watoto?
     
  10. M

    Maengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshatoka shule! Hujui mikutano hufanyika jioni?
     
  11. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ccm maji ya shingo .
     
  12. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanakwenda na pipi wanawagawia watoto ndiyo maana wako wengi
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Taifa la leo ni hao vijana na watoto.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyo pipi tu, bali pia masinia ya wali kwa maharage.
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaandaa wapiga kura wa 2050 Baada ya kukaa bench kwa zaidi ya miaka 50 kama chama pinzani wanaandaa mtaji wao
     
Loading...