Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa ndiyo maadui wa mswada wa katiba mpya kwa miaka 50 inayokuja !!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Nov 18, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Hawa ndiyo maadui wa mswada wa katiba mpya
    kwa miaka hamsini ijayo tanzania ya leo na kesho
    ikichafuka hawa wanapaswa kubeba dhambi hii.


    hawa ni pamoja na wabunge wa ccm,cuf and pamoja
    na mkuu wa nchi hawa jamaa wanafikiria leo tu na kuweka
    maslahi yao mbele.

    ee mungu tusaidie 2shinde vita hivi inayotaka kutumaliza.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,189
    Likes Received: 11,476
    Trophy Points: 280
    View attachment 41576
    Anna Kilango
     
Loading...