Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndiyo maadui mchakato wa katiba mpya kwa miaka 50 inayokuja !!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Nov 18, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Hawa JF tunao maadui wa mswada wa Katiba mpya
    kwa miaka 50 inayokuja katika Taifa la Tanzania.

    hawa maadui tunatakiwa kuwapinga vikali katika mchakato
    wa katiba mpya inayokuja.

    Maadui wameonyesha ubnafsi katika mchakato huu na kuchukua
    nafasi ya watanzania

    Maadui hawa ni pamoja na wabunge wa ccm na cuf, AG,Waziri wa sheria na katiba pamoja na mkuu wa nchi

    watu hawa ni hatari na ni janga la kitaifa kwa miaka hamsini ijayo ndugu

    zangu.tunatakiwa kutumia busara zenye utaifa kuliko kufikiri ccm au cuf

    itanufaika vipi na mchakato huu,Mfano mzuri ni katika miaka hamsini ijayo

    tunaweza tusiwepo na cmm wala cuf bali watanzania bado watakuwapo.

    Ninatoa rai kwamba maadui hawa pamoja na wengine namna hii wapingwe

    vikali kwa namna yoyote ile kwani ni kikwazo juu ya haki ya watanzania wa

    sasa na baadaye.
     
Loading...