Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndiyo ma ICON wa JF jukwaa la siasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mshikachuma, Aug 30, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana bodi heshima mbele wakuu wangu!

    Kuna msemo unaosema kuwa ya Mungu mpe mungu na ya Kaisari mpe kaisari au
    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni! tofauti na hapo ww utakuwa na lako jambo. Siyo siri mwenzenu nimevutiwa na hawa watu
    na nimewakubali %100 kutokana na michango yao katika jukwaa la siasa! Najua tuko au muko wengi sana kwenye jukwaa hili na wote
    ni wachambuzi wazuri sana kwenye mambo ya kitaifa na hatima ya nchi yetu, lakini kuna vigezo ambavyo vimenifanya nione hawa watu
    wako tofauti sana na tuliowengi kwenye jukwaa hili. Nao ni -

    1. Mzee mwanakijiji
    2. Mkandara
    3.Pasco
    4.Kiranga
    5.Field Mashalls
    6.Williams @New york city.com
    7.EMT
    8.Waberoya
    9.FJM
    10.Voice of Reason
    11.Gurudumu
    12.Paka Jimmy
    13.Lizzy (huyu si sana lakini anajua kujenga hoja kwa mada husika)
    14.AshaDii (huyu yuko kote kote MMU na J la siasa)

    Jamani kwa upeo wangu hao watu hapo juu linapokuja swala la kuleta post yake au kuchangia post ya mtu fulani fulani
    huwa wanatumia busara na hekima! yaani kwangu mimi naona hawa watu wanaupeo mkubwa sana ndani ya bongo zao.
    Hakika kwa mtazamo wangu hawa ni wapembuzi yakinifu ndani ya JF jukwaa la siasa hasa pale tunapojadiri mustakhabari
    wa nchi yetu na mambo ya kimataifa! Lakini baadhi ya wengi wetu humu ndani tunashindwa kupambana kwa hoja na bada
    la yake tunakimbilia vijembe na matusi au neno crap. Lakini hao watu hapo juu usipime! yaani wanakujibu kwa hoja inayoji
    toshereza na mwenyewe unaridhika kwa kukubari au unaingia mitini kwa aibu ya ubishi.

    Ndiyo maana mimi nimeamua kuwaita hawa watu ni ma ICON wa JF jukwaa la siasa. Na kama ningekuwa mmoja kati ya Mods
    basi ningependekeza hawa watu cheo chao kiwe ni - Super JF Premium member na si JF Premium member.
    Au nyie wenzangu munawazungumziaje watu hawa? Kweli unaweza kuwafananisha watu hawa na akina Rejeo? Nawasilisha
     
  2. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Lete ishu za kitaifa mkuu, hii peleka chit chat, hapa JLS.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hii thread ina tija gani kwa taifa? Peleka fb kule pia jf ipo utapata wenzio wa kushea nao haya
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana nikasema hawa watu wanatofauti sana na siye tuliowengi....si unaona majibu yako? kwani hao watu nimewajulia face book au JF?
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu nikileta issue za kitaifa na kimataifa ni hawa hawa niliyowataja hapo juu ndiyo watakuchambulia
    vizuri kwa mapana na marefu hadi utaridhika.....so kuwasifia siyo mbaya!
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I like them too! Pia kuna huyu Faiza ni noumer! Ni mbishi kweli hasa ukigusa mafisadi!! Anaweza kuwatetea to the extent km hujui mambo vizuri ukaingia mkenge!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vigezo gani umetumia???
    wewe sema kwamba hao uliowataja unawakubali, sio kwamba wao ndio wana upeo na uelewa mkubwa katika jukwaa la siasa sikubaliani na wewe....
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unachoongea kuhusu Faiza ni kweli kabisa! dada anajua kutetea kile anachokiamini usipime! tena anatetea kwa hoja mzuri sana! ila tatizo lake
    hakawii kuhamaki anapokutana na mtu kama Rev Masanilo au Saigon,anaishia kutoa vijembe au maneno machafu
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa watu ni noma! yaani usipime hata kidogo. Hawa watu wanajua kuidadavua mada (hasa za kisiasa) na hautakuta hata siku moja wakitu
    kana au kutoa vijembe....hawa watu kwa jinsi nilivyowasoma mimi wanakaulimbiu ya "hoja hujibiwa kwa hoja" na siyo neno crap kama baadhi ya wengi wetu tulivyo hapa jamvini
     
  10. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine pima impact ya threads zako kabla kuileta humu jamvini, kwani sasa naona wewe ndo unahitajika kujibu kila mwanajf anayetoa kuhusu threads yako.
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijakupata kabisa....kwani kunakosa gani kusifia mtu au watu wanaostahili kusifiwa? Hao watu hata kama utawapinga hapa,lakini kimoyo
    moyo utawasoma tu na kukubari maneno yangu
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Field Marshal = William@NY
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    acha ubinafsi,
    umemuachia wapi Faiza Foxy?
    Malaria Sugu?
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kha!!...mimi je?
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa watu huwezi kuwafananisha na mtu kama Malaria sugu au Faiza foxy....hapo ni sawa na kufananisha bahari na mto rufiji.
    Malaria Sugu hajui kujenga hoja ila anaubishi wa hasira tu....faiza foxy yeye hakawii kurusha vijembe pindi akutanapo na mtu kama
    Feedback au Saigon.
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Khaa wee mruguru huna lolote! we ni kama mimi tu hapa, hatukawii kurushiana ngumi
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Teh teeh tee tee!!...haya muungwana.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu unavyodaka comment na kuijibu mwenyewe harakaharaka unaharibu
     
  19. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    TUNAOMBA ufafanue jina lako "mshikachuma" huku pwani ya mombasa linaleta utatanishi
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,sasa kama mtu anakuja kwa swali ambalo linanilenga mimi kwanini nisijibu? maana hata wewe mwenyewe umeacha
    kutoa coment kwa mada husika na badala yake umeniface mie direct
     
Loading...