Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio wenye ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, May 8, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanabodi nawasalimu.Kwa muda mrefu nimekuwa nikitafakari msemo unaopendwa kurudiwarudiwa na baadhi ya viongozi wa nchi hii wale wanaotokana na chama tawala ambao ni huu "CCM INA WENYEWE, NA WENYEWE NDIO SISI (WAO) NA TUNA WANACHAMA KIBAO" Mwisho wa kunukuu.Ukiuangalia huu msemo kuna tofauti kubwa sana kati ya wenye CCM na wanachama.Wenye CCM yao watoto wao hawasomi shule za kata,wanatembelea magari ya kifahari,Wake zao wakiugua kidogo wanapelekwa nje ya nchi kutibiwa na wala hawavai kapelo,tshirt wala kanga zilizoandikwa maisha bora kwa kila mtanzania.Hawa ni baadhi ya wenye CCM wengine utaongezea mwenyewe kimtizamo na wanamiliki CCM kwa kurithishana kama ifuatavyo:-
    Moses Nauye Vs Nape Nauye
    Kigoma MALIMA Vs Adam Malima
    Yusuph Makamba Vs January Makamba
    Cleopa David Msuya Vs Matayo David Matayo
    S.Sita vs Magret Sita
    R.Kawawa Vs Vita KAWAWA
    A.H.MWINYI VS Husein Mwinyi.
    Kikwete vs Kasim Majaliwa.
    Lowasa vs Batilda Buriani. Kikwete Vs Familia Msekwa vs Ana Abdalah Malesela vs Kilango,Wilium(baharia)Kikwete Vs H.ghasia Kwa mtazamo wangu hawa ni baadhi tu wengine Jazia mwenyewe.
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha familia za viongozi au?
     
  3. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ina wenyewe
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nchimbi Bs Nchimbi
    Getrude Mongela vs Mongela
    Sokine vs sokoine
    lakini hata.cdm kuna hawa
    Mtei vs mbowe
    Ndesamburo Vs Lucy
    Tindu Lissu vs dada yake
    Slaaa vs mrs Slaaa
    endelea
     
  5. M

    MISILEE MGOGO Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekosea Mzee Balozi Lusinde na huyu Lusinde Mitusi hawana undugu wowote ule na Balozi yeye watoto wake wanfanay kazi hawajui what is politics huyu mzee hana uroho ni mwadilifu ni rafiki yake sana Nyerere na mara kwa mara anawachana live ccm kwamba wamepoteza dira. Ila list nyingiine kweli ccm ina wenyewe babuuu
     
  6. E

    Eddie JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu, hakuna mtu kama huyo....
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ni Vick au Vita Kawawa?

    Wengine ni:
    Kikwete vs usultani (Salma, Ridhiwani, Hawa Ghasia nk)
    Malecela vs Kilango, William, na yule dada yao
    Karume vs Karumes
    Msekwa vs Ana Abdala,
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alitaka kumaanisha Vita Kawawa

     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna mtoto wa pinda aligombea uvccm, mtoto wa bilal na baba yake
     
  10. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii kali ya Vita ni sawa na Vicky? ha ha ha ha ha mambo haya magumu hasa kwa watu wa bara kama SIKONGE na MTOBOASIRI ha ha ha ha
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acha uwongo Mkuu. Hao ni ndugu.
    Kumbuka Livingstone na Samwel Malecela ni mtu na babake mdogo.
    Samwel Malecela na Job Lusinde ni ndugu (usiniulize kwanini majina hayafananii)
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenistua!
    Hebu nipe uhusiano wa Hawa Ghasia na Kikwete
     
  13. wirunze01

    wirunze01 Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi ni mwana familia, L. Lusinde sio mwanafamilia kabisa ila majina yamefanana na job lusinde
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk vs Ridhiwani
    Mhagama vs Jenista Muhagama Mkapa vs mama Ana
     
  16. m

    manasa Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waoh! what a party
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Hivi na yule somebody mmiliki wa theutamu aliitwa nani?
    Na je ishu yake iliishia wapi?
    Manake mara ya mwisho nilisikia kakamatwa na jina lake laendana na Lusinde.

    Mwenye taarifa kamilifu hebu autue huo mzigo
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Hawana anything to do with each other, muwe mnatafiti basi japo kidogo!


    william.
     
  19. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Duh!

    William.
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mtu kama huyo ukisikia amefeli darasa la 7 basi ukweli ni kuwa amefeli kihalali kabisa.
    Jina la shule ye anaandika jina lake.
    Jina la kwake anakurupuka kuandika jina la shule...
    kama yeye ni Male basi kwa kupenda kuongeza anaongeza ''FE'' then anapata FEMALE
     
Loading...