Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Ndio Wawekezaji Wetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakalende, Apr 16, 2008.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu hii nchi imeshaposwa inangojea mwenyewe aje kuchukua chake?

    Haiingii akilini kukuta ghaidi kama huyu anapokelewa kama mwekezaji?


     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na Tanzania kwakuwa ana ngozi nyeupe wala hawawezi kutrack previuos records zake kwa kuwa kaja kuwekeza nchini kwetu, nafikiri yule mzungu mmoja aliyesema alikuja na $ 1000 akatengeneza nyingi alikuwa right maana hatujali kama historical background ya wawekezaji wetu ina matter.
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2008
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    THIS IS ANOTHER AR IN THE MAKING.......!!!
     
  4. m

    mukombosi Member

    #4
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii iingizwe ktk maajabu ya dunia,na hii ni nambari one.
    swali?
    1.kwanini amewekeza zanzibar na siyo bara?
    2.tukisema zanzibar wanahifadhi au kupromote magaidi kama kule comoro,tunakosea?
    3.why zenj inakuwa na uzalendo sana na nchi za kiarabu kuliko watz wenzao(wabara)?
    4.hatuoni incidents kama hizi ni cheche tosha za wandugu hawa kutaka/kushawishi kujitoa ktk MUUNGANO ili waendeleze agenda zao?
    Natia hoja!!!
     
  5. mwanasayansi

    mwanasayansi Member

    #5
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari mheshimiwa....
    1.kwanini amewekeza zanzibar na siyo bara?, nijuavyo mimi kiwanda cha textile cha Wapakistani kipo Dar es salaam kwa hiyo amewekeza Tanzania bara pia kama itakuwa ni sahihi kuwa kinamuhusu.
    Hapa najaribu kuonesha kwamba kama kuna uzembe umefanyika kumkaraibisha huyo mshutumiwa huenda ukawa hauna uhusiano na hilo ulilo comment.
    2.tukisema zanzibar wanahifadhi au kupromote magaidi kama kule comoro,tunakosea?yes ,itakuwa munakosea ikiwa hakuna ushahidi wa hilo.Ukitoa mfano wa yule kijana detained in Guantanamo, utapewa mfano wa John Walker wa UK aliyekamatwa Afghanistan lakini Uk haishutumiwi hivyo.
    3.why zenj inakuwa na uzalendo sana na nchi za kiarabu kuliko watz wenzao(wabara)?,hili si kosa ikiwa hawavunji taratibu husika,waarabu walitawala kule,waliacha vizazi hivyo baadhi ni ndugu wa damu,wanasaidiana n.k generally kuwa na uhusiano na nchi za kiarabu ambazo zatambulika na UN ni katika taratibu za kawaida,au tunaposema wawekezaji waje Tz huwa tuna exclude Arabs????
    4.hatuoni incidents kama hizi ni cheche tosha za wandugu hawa kutaka/kushawishi kujitoa ktk MUUNGANO ili waendeleze agenda zao?,hii ni comment yako tena kali saana kwa dalili dhaifu.
    sorry 4 any mistake,
    Ila ni kujaribu kuondoa tashuwishi za biasness ambazo huenda zikatufikisha pasipofaa.
    thanx mkuu.
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    aaah ndugu yangu we ukiuliza watakwambia wao wako OIC thats all...ila swala la ugaidi watakujibu ile ni jihad
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2008
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwangu mimi suala si la kusema kuhusu WHY zenji, hapa ishu ni ile hali ya sisi kuamini kila ngozi ya Asia na uropa kuwa ni safi na haina matatizo, ndiyo maana yule Nolan aliweza kuingia ofisi kubwa kabisa akiwa 'rafu' lakini kwa kuwa alikuwa mzungu basi kila kitu kilikuwa sawa

    Mabadiliko hayaji yenyewe, yakija yenyewe hutoyaweza kuyakabili
     
  8. S

    Savimbi Member

    #8
    Apr 17, 2008
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Foreign companies need their profits, they would not invest without them"...But in the end, the bullets must decide, not ballot...angekuwa kaandikwa kwenye The Guardian ya Uk kwamba mwekezaji ni gaidi, tungekuali lakini kwa kuwa utafiti umefanywa na Kakalende wacha upite kama hadithi za kale!!
     
  9. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona kama Rais wetu kakumbwa na maswaiba mengi sijui aanzie wapi jamani, hili nalo atawezaje kukabiliana nalo na huyu mwekezaji kawekeza Zenji?
     
  10. m

    mukombosi Member

    #10
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema uwe makini kusoma taarifa ya awali,kuwa amewekeza Kwenu(wewe na waarabu wako wa damu) zanzibar.

    Acha hoja za kitoto,kutoshutumiwa kwa UK,kuzuie sisi kuhoji?


    3.
    Hii kali ya karne,una maana hata British na Ujerumani ni ndugu zetu tena wa damu?walitutawala hawa,unakumbuka?Wabara tumewatendea zambi basi,bcoz hakuna anayewaenzi wakoloni,kwa extent yenu mliyonayo wazenj kwa waarabu.

    Nina haki ya kusema hivyo,ushahidi upo.
    Hoja zako ndiyo DHAIFU.
    nashukuruu kwa kunipa jina la mkuu.
     
  11. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mimi nasubiri hayo maisha baada ya hii sayari kuvunjikavunjia kwani mungu anaweza kuwa fair akagawa watu wenye uchungu na nchin zao tangu mwanzo..ni tungo tata ila hata mimi mwenyewe sielewi jinsi gani ya kuielezea
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mtu ni ghaidi anayejulikana siku nyingi.

     
  13. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Amedhibitisha kuwa na US wanamuitaji huyu mtu kwa ugaidi huko wapi na hapa ujibu?
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwingine huyu hapa! halafu eti polisi hawana habari?

     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Si unajua Tz shamba la bibi!kila mtu anakaribishwa regarless of his background tena kwa kishindo ivi TIC wanafanya nini na hawa usalama wa taifa.
    Nchi imeshauzwa sasa bado kupewa receipt tuu.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Its sad lakini kabla ya kuhukumu, tunahitaji kujua hizo investment ziko kwa jina lipi; there is a lot before we conclude how he got in

    anyway, information like this makes me like jf over and over

    aksante

    the more you read jf the more you know about tanzania
     
  17. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu pole.Mimi naona afadhali aliyeposwa.Sisi hata posa hatujapewa.Bure tumechukuliwa.Tunachongojea ni kuwa watumwa kwenye nchi yetu wenyewe.Tumeshauzwa.
     
Loading...