Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio wawekezaji wetu wakubwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanajamii, Feb 19, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kutoka uchina hadi kusukuma mabox kariakoo.je watanzania hatuwezi kazi hii?
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Watanzania tumerogwa. Nilipokuwa kijana kulikuwa na Waarabu kutoka Yemen wanaitwa washiiri walikuwa wakija kule kwetu Mara kutuuzia kanga, na makorokoro mengine wakati wa msimu wa pamba. Hawa hatukuwaita wawekezaji. Leo anakuja mchuuzi wa Kichina ambaye anafanya kazi ya ulanguzi tunamwita mwekezaji. Yaani kwa Mtanzania mgeni yeyote anayekuja hata kufagia barabara tunamwita mwekezaji. Kwa mtindo huo nchi itaendelea kuliwa tu.
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Raisi wa Migomo, ni wewe kweli? Hivi unakielewa kile unachokuwa unakitetea humu ndani kila leo! Sasa hili swali lako wapi na wapi. Kaaazi kweli kweli...yaani mtu mzima unachagua hovyo halafu mambo yakiwa hovyo unaanza kulalamika hovyo, duh!
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walewale wa gogovivu...!
     
  6. V

    Visionmark Senior Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo unachokimaanisha hapa ni kwamba watanzania ndo wanaostahili kusukuma mabox huko kariakoo...??!!!!
     
  7. a

    anney Senior Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmesahau Nyalandu!alisema wageni lazima waondoke kwenye shughuli zinazoweza kufanywa na waTz. Siku hizi kimya. Viongozi wetu wao kazi yao ni kusema tu kama mtu anaota ndoto za mchana.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hukawii kukuta rais mwenzio alienda kuzindua uwekezaji wake huyu! Kaongeza ajira jamani, ni sehemu ya sera zetu!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kinachomaanishwa hapa kama kazi hizi zinaweza kufanywa na WaTZ na sio mchina aliyoingia na visa ya Investor!
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acheni ushamba, msipende kutukuza wagani kwamba hawawezi kufanya kazi za ngazi ya chini, watanzania tunajidhalilisha ndo maana mahindi hayataki kufanya kazi za ualimu, uaskali ama unesi kwa sababu yamekwisha jua udhaifu wetu. waacheni wachina wafagie barabara hadi vyoo vyetu kwa bei nafuu kuliko kujitangazia kuwa hizo siyo kazi zao. CCM imeharibu mpaka akili zetu-labda kwa sababu ya kuvuta moshi wa mwenge wa uchawi!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haa ni swali raisi gumu kwa baba mwanaasha
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unashangaa kuliwa wakati miaka michache ijayo utakuta mchina kasimamishwa na ccm kugombea uraisi na ubunge
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nadhani anachomaanisha wapo wanaohitaji hata hizo kazi na hawazipati iweje sasa hawa wajekuzifanya?
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,988
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha alafu tukihoji kulikoni kutuwekea mchina mgombea ubunge Ilala tutaambiwa acheni ubaguzi dunia siku hizi ni kijiji kimoja.Watakuja wapiga dede akina Nape watawaaminisha wadanganyika mkimchagua mchina China itamwaga misaada ya kufa mtu.

     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rais wa migomo wewe ni kilaza namba moja,sisi tukimlalamikia kikwete kuwa uongozi wake matatizo ni mengi kuliko mafanikio unakua wa kwanza kututukana na maneno ya kashfa sasa unalalamikia nini?

    huo mradi wa huyu mchina si ajabu ukaambiwa umezinduliwa na huyo unayemtetea kila siku.

    mijitu mingine sijui kwenye kichwa imewekewa bone marrow na ndani ya mifupa ikawekewa ubongo?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si nikwavile domo halilipiwi?
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MKuu tatizo siyo kwamba hawawezi bali je wakifanya wasawa walio wengi na hawana kazi watafanya nini? kama vipi basi hata hao wasomali wanaowadai ni wahamiaji haramu wawaachie tujiunge nao kwenye shughuli kama hizi
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umewapa vidonge!
     
  19. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha ha ha. dunia kijiji.
     
  20. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huu ni utandawazi opportunities. hata wewe ukiwa na pesa yako ya kutosha unaweza kwenda china ,usa, uk na kokote duniani kufanya biashara au kuwekeza. unaweza kwenda uza hata mishikaki, chips, vinyago, icecream, khanga, batiki, ubuyu ili mradi ufuate sheria. Trade liberalization inafanya kazi.
     
Loading...