Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio wanasiasa vijana Machachari wa Tanzania, tuwaunge mkono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Jan 3, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nimekaa chini nikawaza na kutafakari kwa kina siasa za Tanzania nikagundua kitu kimoja.Nchini Tanzania kuna wanasiasa vijana wanaokuja juu sana,nyota zao zinaanza kung'ara na naamini wataikomboa nchi yetu hapo baadae.Wanasiasa hawa vijana wanaonekana kuwa wana dhamira ya dhati ya kuisaidia nch yetu.Tuwaunge mkono wanasiasa vijana ambao ni;

    1. Julius Mtatiro-Naibu Katibu Mkuu - CUF
    2. David Kafulila -Mbunge wa Kasulu-NCCR-Mageuzi
    3. Jerry Silaa -Meya wa Ilala(DSM)-CCM
    4. John Mnyika-Mbunge wa Ubungo-CHADEMA

    Hawa vijana wanajituma sana katika siasa na kutetea maslahi ya watanzania na sio vigeu geu na hawatafuti sifa,hawako katika siasa kwa maslahi yao bali wa wananchi wote.Wakati vijana hawa wanakuja juu kisiasa,wanasiasa wengine vijana zilipendwa wanazidi kufulia.Sijui kama atarudi kwenye chati kwa kuwa hawezi kuwafunika hawa niliowataja.Alamsiki
     
  2. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaana Zitto Kabwe hayumo kwenye orodha hiyo au? Naona harufu ya udini kwenye listi yako kaka.
     
  3. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Dada Zena hakuna udini wala nini ,mimi mwenyewe ni Muislam,ila kusema kweli hao wanasiasa wako juu
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mbona umemsahau Januari Makamba? He is very intelligent.
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunaomba usituletee jina la January makamba, huyu fisadi utamlinganishaje na vijana kama hawa?
    January Makamba ni Fisadi mkubwa !
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kafulila kaingiaje kwenye hiyo list? Hebu tupe wasifu wake ili tujue alifanya a,b,c...ndio mpaka aitwe mwanasia machachari.
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Umemsahau January Makamba
     
  8. K

    Kalila JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitooooooooooo kwisha habari yakeeee
     
  9. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ridhiwa Kikwete naye hayumo? Kwani mpaka sasa hivi yuko juu kwenye ngazi ya maamuzi ya CCM.
     
  10. m

    mpingomkavu Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimsahau Bi HALIMA MDEE
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaman msimsahau dada yangu na mbunge wa jimbo langu halima mdee anapambana sana jamani
     
  12. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wanafki tu labda msela wangu sugu tu
     
  13. S

    Shiefl Senior Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wa harakaharaka ni kuwa kwenye hiyo list labda Mnyika tu anaweza kuwa si geugeu. Wengine wote sina rekodi yao. Huyu jamaa wa CUF ni mhuni tu. Alikuwa anajifanya kuongoza migomo UDSM, kumbukeni tangu Iteligence ya TZ na polisi walivyomkamata alikwenda wapi. Kajichimbia kule alkojua na akaja kumsumbua Mnyika Ubungo kwa tamaa za madaraka na sasa CUF kwa kukosa watu wakaona ni saizi yao kumweka naibu Katibu Mkuu. CUF ni another CCM. Kafulila baada ya kuona ukuu haupati CHADEMA kakimbilia NCCR sasa what are you talking about. Huyu Silaa anayeigiza jina la DR slaa ni nguvu za soda tu anataka akapewe fungu na contractors atulie. bwana we, ukishakuwa ccm umekwisha eti. Hamjamwona bwana Nyalandu na sera zake zote amepiga kelele we akiwa Mbunge sasa katupiwa mfupa tuone ataondoaje wizara yake kwenye dimbwi la ukosefu wa umeme na matatizo mengine:hungry: this is what the guys you mentioned are looking for
     
  14. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo Jerry Slaa chama kitamwaribia yuko kwenye wrong positiĆ³n
     
  15. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Dah,una busara sana Jerry Silaa anatakiwa ahame chama maana baadaye anaweza kuja kutoswa kama Samuel Six.

    ..katika list + Mh Halima Mdee.

    ..Ukiongolea wanasiasa Ridhiwani hayumo.January Makamba ...NO BIG NO,Zitto K ?????
     
  16. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kafulila hana lolote kakuzwa na zitto zito kwisha naye kwisha
     
  17. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wanasiasa vijana Wanaokuja juu kwa ufisadi nchini

    1. Ridhwani JK
    2. January Makamba
    3.
    4.
     
  18. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muondoen haraka sana jerry silaa
     
  19. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwanasiasa kijana makini ni Zitto Kabwe
     
  20. M

    Mama PC Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh! Jasusi unamjua January Makamba au unamsikia! Muondoe kabisaa, hapo labda Mtatiro, Mnyika na Tuwaongeze Zitto na Mdee.
     
Loading...