Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Ndio Wanaofukuza Wawekezaji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Muke Ya Muzungu, Jul 20, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana kusoma haya makala ya watu kama hawa wanaosadikiwa kuwa ndio wasomi na viongozi wa kesho wanaoweza kuliokoa Tanzania. Hawa Vijana wanaipeleka Tanzania pabaya na Rhetoric Zao. Mbona wanawavamia wachina na siyo wakina Smith? Nimesikitika sana. Tunahitaji wazalendo watakaoitetea taifa na wawekezaji siyo hawa wanasiasa uchwara. Mnamsema Kibonde, hawa ndio watu wa kushambuliwa siyo Kibonde anayetetea Umma wa Kitanzania. Ovyo sana, hatuwataki hapa Tanzania, wabaki huko huko ulaya wabebe maboxi na wakina mwanakijiji, Dr. Kaborou na wengine wote. Tanzania wanafiki hawakubaliki

    Ujumbe ni Kwa Yohana Mashaka na Si Mwingine

    Soma Mwenyewe TUSIIUZE NCHI pamoja na LAND-GRABBING
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona hauweleweki kabisa.elezea zaini ni akina nani unafumba fumba ya nini.Longa yote tujue
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Fisadi,
    Kabla hujasikitika sana naomba unitajie nchi moja tu ambayo ilifanikiwa kupiga hatua za maendeleo kwa kutegemea wawekezaji. Investment has to be only part of the development process. Waulize rafiki zetu wa Malaysia na Thailand.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kweli wewe ni fisadi original!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado mtalaumu sana..
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Hao hao uliowataja Malaysia, walifikaje hapo walipofika bila wawekezaji?
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    @Faizafxoy Nakupenda, hawa wakina mashaka ni watu wa kuogopwa
     
  8. k

    kabyex Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poor thinking.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wawekezaji gani wa Nyamongo, Bulyanhulu, Geita, Buzwagi na Buhemba au? Au wawekezaji kwenye ardhi yetu wanaotunyemelea tukiwa bado usingizini wananyakua ardhi baada ya muda tukiamka tunakuta hakuna hata pa kulima bustani?
     
  10. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa kuongezea tu kwa soko huria la sasa na hii globalization hakuna muwekezaji atakuja kuwekeza katika hevy industry katika nchi masikini. Sasa ni jukumu la serikali kuwekeza kwenye viwanda, hawa wawekezaji wanakuja ni kwenye madini na nishati tu.

    Makosa makubwa yalikuwa ni kukosa mipango mizuri kuvifufua viwanda vyetu
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hacheni ubishi wakina mashaka wanaweza kuleta machafuko katika nchi ambayo rais wetu mpendwa JK anajaribu kuleta amani kila siku. Nyie chaema mmefilisika na mada.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa ndipo ninapochoka. Mkitofautiana tu na mtu basi unampa Chama!! Haya mkuu
     
Loading...