Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio wafanyabiashara wa mafuta nchini wakivutana na Serikali juu ya bei mpya !

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mag3, Aug 5, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wako Tanzania kwa kazi moja tu, kuchuma.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna waswahili wawili tu, duuuuuu
     
  3. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Ipo siku itajulikana watanzania! Na watanzia! Viongoz wametuuza!
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na kwa bahati mbaya sana tuna serikali legelege, hivyo basi imenywea kwa "wachakachuaji" wasiotaka kushusha bei.

    serikali legelege ilishindwa kuwadhibiti wasichakachue mafuta sasa inaelekea kushindwa kuwadhibiti wachakachuaji ili washushe bei ya mafuta.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh! Magolo wakutafuta wote wahindi na warabu wakuchovya.sura zao zakifisadi.
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inabidi kuchukua maamuzi magumu kama Iddi Amini ili nchi iwe na heshima!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Dah sasa nimeelewa kwanini waliitunishia misuri serikali!
     
  8. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Guys that is not true....I wish all multination companies to go and leave Tanzania government through TPDC and other fishy compaies to operate! tutawakumbuka haya makampuni makubwa! guys, problem sio oil companies....problem ni leadership. Lets dig down the facts before concluding! these big oil companies have made their position very clear! kwanini tusiwasulubishe halafu tuiendeshe hii sector wenyewe???? Natabiri petroleum industry kugeuka Tanesco nyingine!!! But time will tell
     
  9. Researcher

    Researcher Senior Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Brian Cooksey hakukosea hata kidogo!, Biashara kubwa na za kati ni wenye asili ya kihindi na kiarabu tupu....
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umenena vyema problem ni leadership
    na hii kwa sector zote,mfano angalia zile mbwembwe za Tibaijuka zi wapi???

     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwanza kitendo cha kuanza kuibishia serikani ni sign tosha kuwa wako kipesa zaidi na wanataka kubishana na serikali kwa kuwa tu serikali yenyewe iko kilegelege.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Inauma,na wameishinda serikali.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    DUhhhhhhhhhhh
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Jamaa huwa wanatuona mafala sana,wanatufix kiulainiiii...
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa walioleta shida ni serikali yenyewe ndo maana wanashidwa kuwa mpiga mkwara..
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    karibia wote ni wahindi na waarabu tu. tuwatimue waende kwao jangwani wakaandamane tahirir square huko...selikali imefyata mkia kw ahawa...
     
  17. P

    Percival JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Fikra duni na husuda hazichangii katika maendeleo
     
  18. P

    Percival JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    hawa ni watanzania halisi kama mtanzania yeyote. Bila hawa labda mapaka leo tungekua tunavaa kigozi kiunoni na kula wadudu. Acha Watanzania hawa wachape kazi na kuleta maendeleo - sie ni wizi tu na kufilisi mashirika ya uma ndio tunaweza.
     
  19. M

    Maengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    kushnei...!
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wote ni wawakilishi wa makampuni ya vigogo.
     
Loading...