Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio top 10 ya mawaziri walioichakachua sana serikali ya awamu ya nne

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchakachuaji, Sep 9, 2010.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. SOFIA MNYAMBI SIMBA
    2.JUMA ATHUMAN KAPUYA
    3.JOELI NNKAYA BENDERA
    4.JUMMANNE MAGHEMBE
    5.MAKONGORO MILTON MAHANGA
    6.LAWRENCE MASHA akaTOZ au BACK FROM AMERICA
    7.WILLIAM MGANGA NGELEJA
    8.PHILIP SANG'KA MARMO
    9.SHUKURU JUMANNE KAWAMBWA
    10.HAWA ABDULRAHMAN GHASIA

    NB: WALIOFANYA VIZURI WAPO NA NITAWATAJA JAPO HAWAFIKI 10!MAONI RUKSA :eek2:
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ongeza uliowasahau baraza la kikwete lina mawaziri karibu 50
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usipomtaja Mustapha Mkulo, utakuwa haupo makini.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    Kuachakachua maana yake ni nini?
     
  5. M

    Mwanafunzi Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami nasubiri kwa hamu maana ya kichwa cha habari ili niweze kujua
    kama naafiki au la.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kama uchakachuaji hapo unamaanisha kutokuwa makini katika utendaji wao, nakubaliana na wewe ila kama ungenipa fursa mimi ya kuwayaja ningemchomoa hapa NGELEJA na badalayake ningemwongeza STIVEN WASIRA!
     
Loading...