Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio masela wa UNGA LTD;ARUSHA:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Garmii, Apr 14, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ungaltd kuna baadhi ya vijana ambao wanavaa mavazi ya kiaina yake na sidhan kama kuna sehem nyingine wanavaa kivile,utakuta kijana amevaa suruale imembana haswa njoo ucheki hapo chini yan kiatu ni bonge la oversize ukija kichwan kavaa kapero kaikunja kwa mbele,sasa cheki hiyo tembea yake utafurah mwenyewe yani anadunda utadhan anaspringcoil.
    Ufafanuz tafadhal kama unachochote kuhusu hiyo style ya ungaltd.
     
  2. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kwamba,vijana wa kitaa wa Arusha wanatambulika kwa miondoko na mavazi yao:
    Mfano:
    Kijenge-mwendo mdundo na pozi za kiana,mavazi mara nyingi huwa mlegezo_Ongea yao ya kuvuta maneno ishara ya matumizi ya "kitu cha arusha"
    Matejo:mara nyingi nguo zao ziko choka mbaya na mwendo usio kuwa na urari kati ya mikono na miguu!Dalili ya matumizi ya pombe ya gongo!
    Sekei,Sanawari,Soweto na barobaro wote wa Njiro,wadau mnaweza kuongezea!!!
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahhahahahhahaha.... Mzeiya, unatuzingizia bwana, sanawari hakuna baro baro... Chaliwangu sanawari ya juu c ndo kitu chenyewe kinakolimwa?? Barobaro watoke wapi uko,,,ata njiro sio kiivo, labda wale watoto wa chuo cha uhasibu ambao origin yao sio arachuggah ndo wanaleta ubaroh,,, ila in general, watu waliozaliwa na kukulia arachugga, wanafanana, in termz of hasa lafudhi ya kuvuta maneno, and
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    cheeee!!!machaliiiiii mnatudi fine arifuuuuuuuuu,kweliiii mchaliiii wa pande z katiiii masanraaa,mamiaziii,makijenge,masekeii,ma ngalimi, ngaleloo mojaaaa...ni ma HIP HOP laaana.kitu niniiii...usibisheee arachugaa ndo geniva of africaaa arifuuuuuuuuuuuu
     
  5. v

    van victor Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na olematejoooooo ni full.
     
  6. s

    soft New Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hamna lolote,et arachugaa!
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    weweee....acha zako,njoo leta usharo brother,uchezee betoo za mbavuuu,ilaa siku hizi machalii wengi wamekuwa ma soft afu wengi wameuliwaaa banaa.kulikuwa na watemi kipindi yetu eroo..mtu anauzaa kiatu umevyaaa
     
  8. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Baelezeeeeee!!!!??
     
  9. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    arachuga ni noma bana machalii wanadress kama mamtoni watu wako real niaje....full ma-opp, dogg doggy, makapelo....mamanzi ndio usipime wanavuta maneno ...ungalimi mahasla wote si ndio wanatokea huko....chuga bila mabeto inawezekana...
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio dress code ya machalii mkuu, it has been that way for decades
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Chalii angu upo juu!
     
  12. Garmii

    Garmii Senior Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niaaaaaje ariiiifu be reall uko pande za araaachugaaah ariiifu?
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    eeee arifu ndo ma home chaliii langu
     
  14. c

    cc_africa Senior Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile inaitwa "MNYONYO" ndio suruali nyembamba hata chupa ya bia haipiti.
     
  15. c

    cc_africa Senior Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kucheka mskilize dogo janja kwnye nymbo yke. Ndio utafahamu machali wa unga ltd wanavyoongea
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,188
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Ni stail ya kipekee Duniani na inapatikana Unga Limited....Hayo mapigo nayapenda sana...
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,188
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Huwa nikirudi home ndo mapigo yangu kitaa...
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2013
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    ----- mtupu!! Watu wanasifiwa kwa uwezo wa kujimudu na kutegemeza familia zao kimaisha nyie mnasifia utumbo na uwezo wa kuchomana visu????? Ndiyo maana vijana wa unga ltd wanatokomea kwenye umaskini na ulevi wa bange na Gongo,unga ndio home,na acha nijisifu mimi nimeweza angalau kuwabadilisha wachache na wamekuwa stable kiasi,tuache kusifia ujinga,wenzetu wanazidi kutuacha mbali.
     
  19. P

    Paperchaser Member

    #19
    May 15, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it's true
     
  20. Kyodowe

    Kyodowe JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2013
    Joined: Mar 6, 2013
    Messages: 280
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hapo ungaltd kwa nini paliitwa ivyo! a sn napata shida kupaelewa arifu, cjui ni unga upi
     
Loading...