Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa ndio marafiki wa ismail jussa.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 8, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    katika mjadala unaoendelea star t.v mheshimiwa ismail jussa ameulizwa swali kwamba ana uhusiano gani na rostam aziz?
    jibu lake likawa:
    rostam azizi ni rafiki yangu kama alivyo david kafulila,zitto kabwe na january makamba.

    jaribu kuifuatilia list ya majina hapo juu ambayo kisaikolojia itakuwa ni ukweli kutoka kwa jussa,je urafiki wa kundi hili unatupa picha gani?
    nawasilisha.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    leo katika kipindi cha televesion ya star t.v mwanajf mmoja alimuuliza swali mh ismail jussa kwamba ana uhusiano gani na rostam aziz. jussa alijibu kuwa rostam ni rafiki kama walivyo marafiki zake wengine,akawataja zitto,kafulila na januari makamba.
    kisaikolojia majina haya hayawezi kutolewa randomly,lazima kuna uhusiano fulani.labda wadau mlioko jamvini tusaidiane kujua uhusiano wa watu hawa ni upi.je walisoma pamoja?wanafanya kazi pamoja,au wamepewa kazi maalum kwa pamoja?
     
  3. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Acha upumbavu, hao wote uliowataja ni binadamu, LOWASA ana kashfa ya ufisadi lakini anaitwa baba, tena anaitwa mume wangu jee hao waahce kumuita hivyo eti kwa sbb ni fisadi? SLAA ana kashfa ya kuchukua mke wa mtu, na ana watoto wawili aliozaa nje ya ndoa jee asiitwe baba kwa makosa hayo?
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sawa Konstebo Sabela tumekusikia.............
     
  5. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kama umekubali huo ndio uungwana
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anajipendekeza sna mtu huyu. aende zake
     
  7. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ili nipate nini, mi najilimia mananasi yananitosha mi si kama wewe unaesubiri ajira,
     
Loading...