Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio freemason?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mbilimbili, Jul 9, 2012.

  1. M

    Mbilimbili Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi, natumaini mmeshinda vyema. Iko hivi kuna dada mmoja simfaham kiundani, tumefahamiana kwenye mitandao ya kijamii. Yeye anasema yupo Senegal kwenye kambi ya wakimbizi, ila anachotaka kunifanyia naona sivyo. Amenieleza wazazi wake walifariki kutokana na vurugu zilizokuwapo Sudan, kwa hiyo wameacha donge nono la U$D 4.5M kwenye account yao iliyopo London. Sasa kinachonipa wasiwasi ni kwamba amenipa details zote za kufanya Transfer ya hiyo hela, iingizwe kwenye account yangu. Naomba mawazo yenu wadau, sababu nadhani wanataka kuniingiza na mimi kwenye huu mtandao wa kishetani.
     
  2. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hiyo ni spam, kwenye email yako.. many times huwa ni mahacker..!!!! wanajaribu kukuingiza mjini..!!! watchout Mbilimbili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Kimbia wewe,unaweza potezewa muda na hata kutapeliwa.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Matapeli hao hata mimi walishawahi kunitumia na maelezo ni hayohayo............na rafiki zangu wawili vilevile.
    Lengo lao ukishaonekana kuwakubalia watajifanya wanamuomba lawyer akusaidie then ata-demand fee kidogo na wewe utadhani kweli kwa sababu ni amount ndogo lakini baadaye watakupiga kibomu tena na tena na tena.

    Sikuwahi kuwajibu ila nilipoona hivyo nika-google jina lake huyo dada ikatokea website inayohusiana na mambo ya fraud wakanipa hayo maelezo hapo juu! Hakuna freemason hapo ni utapeli tu
     
  5. M

    Mbilimbili Senior Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante Nabii Suleiman, sio spam zipo Inbox kawaida sababu tulibadilishana E_mail.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Huyo si ni yule mtoto wa Generali Coroma? Ni hacker huyo atakuspam . Piga chini wewe hiyo mtu ni balaa. Badae atakwambia kuwa anatunzwa na Padre mmoja hivi kambini na baba yake aliacha mamilioni mengi kwa benki. Mwambie "I'm not interested in you"
     
  7. M

    Mbilimbili Senior Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok the last don.
     
  8. M

    Mbilimbili Senior Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo la Padre ashaniambia.
     
  9. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nina nakala 7 za w2 tofauti walio ni2mia email kama hyo,kama co candy huyo atakua florencia ndo wasumbufu xana ktk fb.ukitaka kuamini search jina la huyo manager wa bank uone result.
     
  10. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HAWANA JIPYA HAO, WAPO WENG KWEL MITANDAON! HATA MIM NMEMIT NAO SANA KTK MTANDAO www.waplog.com!BT NLIWASHIT, BT WAKO VZURI KIUTAPELI UTADHANI KWELI!Ukikaa vbaya inakla kwako
     
  11. b

    blessings JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,980
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    ANGALIZO:Ukitaka kuwajua HACKERS nenda GOOGLE andika email hiyo then utapata uhakika kuwa hao ni matapeli. KUMBUKENI hakuna mafanikio rahisi humu duniani so msipende vya bwerere wandugu fanyeni kazi
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Piga chini hiyo mutu!!!!!
     
  13. M

    Mbilimbili Senior Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngastuka!
     
  14. M

    Mbilimbili Senior Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante Chief
     
  15. M

    Mbilimbili Senior Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kweli hapa kazi tu.
     
  16. L

    Lekausia Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wezi wa kwenye mtandao kimbia
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    bado utapeli wa aina hii unaendelea?

    Mkuu hao ni wezi, watakwambia umtumie hela kwa ajili ya chargesili helazije kwako, ukituma tu umeumia hutomsikia tena....
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi utapeli huu bado unaendelea tuu!!
    Wana JF nawakumbusha tena, tusiwe tunapenda short cut katika mafanikio kwani mara nyingi mwisho wake huwa ni mbaya.
     
  19. M

    Mbilimbili Senior Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nijikate.
     
  20. i

    idofe New Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hata mimi waliniambia nimeshinda bilioni moja na milioni mia nne za tanzania wakataka nitume hela ya kuzi transfer ama kuzisafirisha nikagoma nikaachana nao mana nilijua ni walewale matapeli
     
Loading...