Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio cheapest web-designers

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkare_wenu, Aug 24, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Office zetu zipo Mikocheni A karibu na shoppers plaza,tunajulikana kwa jina la DISOLN.Tuna-design website safi kwa matumiz ya biashara,binafs au kampun.Bei zetu zinanzia sh. 200,000 hadi 400,000(bei inavary kutegemea na contents/complications za site yako).

    Pia tunadesign Graphics,logos,banners,blogs kwa bei nafuu sana.Tunafanya pia kazi hizo kwa ofice nyingine kwa tender(hapa bei inapungua zaid).
    Shughuli nyingine tunazofanya ni Networking,Computer maintenance n' Repair.In short all IT activities,WELCOME ALL...

    *Kazi zetu utazifurahia coz tuna experience ya kutosha kwenye hivi vitu*

    kwa maelezo zaidi tupigie kwa 0717995793/0752507004
     
  2. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Are you guyz offer hosting as well? If so what's your prices?
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hosting hatufanyi ila kuna watu tuna connection nao,wanafanya hosting kwa bei poa sana.Huwa tunawaconnect clients wetu huko kama wakihitaji
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i do hosting,starting TZS 10,000 per month. 0787-730813
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    fantastic. Tafadhali tuwekee link ya sample works. Deals guaranteed upon satisfaction.
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haina tabu mkuu ntaweka soon ngoja nile twisheni kidogo jinsi ya kuweka link hapa JF coz naona kama inanipa tabu hivi
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    you design websites, right?...nillkuwa nauliza tu!
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nimekuelewa unachomaanisha,its easy kuweka link kwa kutumia pc but sahivi nipo natumia kisimu utaratibu wake uko tofauti kidogo hapa jf
     
  10. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunaweza fanya serious business as a team. Nina hosting plans za bei ya chini sana naweza kukupa kama reseller na uka make profit pia

    Natoa ftp access, free domain, mysql database na unlimited email accounts. Ni PM au nipe namba yenu tuongee details

    Regardless prices zilizo kwenye website, nitakupa lowest prices as a partner
    www.primax.co.tz
     
  11. deogan

    deogan JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuwekeeni website ya mteja wenu japo moja, hiyo yenu ya webs mtu yeyote mzoefu wa computer anaweza tengeneza
     
Loading...