Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio CCM wa London, mikutano yao hufanyika kizani wasionekane. Wanaogopa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 2, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeikuta hii kwa mjengwa

    CCM London walikutana wakati Chadema wanafanya mkutano Reading.
    Cha ajabu hawa jamaa walikutana vichochoroni kwenye kiza kinene kama vile uwanja wa fisi.
    Swali ; Kwa nini wakutane kizani walikuwa wanaogopa nini?


    Views

    [​IMG]
    Yaani kweli hiki chama kinaoza.Yaani mbwembwe zote za chama tawala,chakula cha bure na miziki hawa ndo waliohudhuria mkutano wao.M4C Hamuiwezii.
    Mdau

    Na hizi ndio coments nilizokuta huko kwa mjengwa

    MKUSANYIKO WA MAFISI
    Sat Sep 01, 08:11:00 PM GMT+03:00[​IMG]
    Anonymous said...Wote wako kwenye benefit , wengine kwa sababu ni viguru, na wengine ni wavivu tu ni wavivu
    Sat Sep 01, 08:13:00 PM GMT+03:00[​IMG]
    Anonymous said...hapa walipo mbona pachafu hivyo au wako uwanja fisi nini?
    Sat Sep 01, 08:14:00 PM GMT+03:00[​IMG]
    Anonymous said...mbona sura zao zimechoka sana ,
    Kweli boksi linazeesha.
    wale wanawake zao wamechoka kama wachoma mkaa
    Sat Sep 01, 08:23:00 PM GMT+03:00[​IMG]
    Anonymous said...kweli ccm wamechoka mpaka vikao vyao wanafanyia kizani wasionekane, hapo ukiwatumia immigration watatoka nduki kama vile ukimrusha mbwa katikati ya kundi la kuku. yatabaki mabawa tu.
    Sat Sep 01, 08:37:00 PM GMT+03:00[​IMG]
    Anonymous said...HAHAHAAAA
    Kweli huu ni mkusanyiko wa mafisi...
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli
    wataisoma tu
    M4C twanga kote kote

    Wote hawa naisi watakuwa
    maafisa wa ubalozi wetu huko
    hakuna mtu mwenye hakili
    sawa hawepo hapo
    never......

    V
    SENGEREMA
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Souvenir zinawatoa wengi hata wa ulaya eeh? Naona jamaa anatesa na kitu cha 2010.
    ccm msisahau wafuasi jezi za 2015 manake hii itakuwa ishachakaa.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkutanoni wanavuta sana ile kitu, angalia huyo aliyeshika sigara mkononi, sikubali mikutano ya aina hiyo, siko tayari kutoka nimelewa na masigareti yao.
     
  5. N

    Nyani Mpevu Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huyo mwenyekiti wao wa ccm uk ambaye ni mkenya "maina owino" nasikia ni mlevi kupindukia mpaka analala na kukoroma hapo bar ya vicent reading, heshima yake imekwisha kabisa, pia habari za kuaminika zinasema jamaa ni "fisi" la wanawake na ni mkabila sana "jaluo la kenya" na zaidi ndiye yeye amechangia kwa kiasi kikubwa kuliuwa tawi la ccm uk kwa kuendeleza majungu, in short ccm uk imekufa ikichangiwa na zile fedha za mradi wa opena ambazo pia owino amakula
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie mwenyewe nimesikia hilo
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chadema mikutano yao ni baa na tawi lao la reading ni la mateja na wauza unga hiki ni chama au majambazi
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona jamaa ana jezi ya zamani hivyo???


    Hivi huwa hawatoi mpya eeh?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ni mpaka uchaguzi tena mamito! Labda 1015 watoe za digital uwe unabadili mwaka mwenyewe,lol!
    Nna khanga ya maoni ya katiba nimekuwekea tushoneshe sare na wifi. Umuambie fundi abdallah basi manake wakati wa mfungo alisitisha kupimisha.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahah.....ndio mana nakupendaga mke mwe manake huwa huniachi nyuma lol......ntawasiliana na fundi usijali!

    Ila hizi jezi kuzivaa hadharani hivi ni aibu sana .....yaani inabidi ujitoe akili kabisa mke mwenza!
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ha ha haaaa kwa kweli haya ni mafisi maji....tehe tehe teheeeeee.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wamekaa kilevikilevi hivi, angalia huyu mwanamke kulia na mwanaume wanayeongea, kweni hapa kuna la maana la kujadili kama si kufaidi peza wa walipa kodi zinazovujishwa na serikali ya CCM kuwarubuni?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mie tena na weye?
    Usijali, najua aibu kuvaa ila tukienda disco vumbi usiku sio noma sana
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ok......fundi kasema kesho sa5 asubuhi twende kwa vipimo!
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Itakuwa Mwebepande hapo kambi yao ya mauaji.
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani hao ni kina nani hapo? Mbona naona genge la wanaCCM wakipanga mikakati yao ya kishetani tu.
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Chadema ikichukua nchi tu, hilo genge la vibaka hapo linarudishwa nyumbani haraka likanyee debe kule Segerea.
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  20. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa raha zao...
     
Loading...