Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAWA NDIO BINADAMU wa leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Feb 20, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]HAWA NDIO BINADAMU wa leo
    1.Wakikukwepa ucjali,Ipo cku watakutafuta.
    2.Wakikusengenya Nyamaza,Huenda watajifunza.
    3.wakikununia,omba mungu ipo cku watakuchekea.
    4.Wakikupongeza usiwaamini Labda wanakujoki.
    ...
    [/h]Endelea.......
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea una maadui wengi, wewe ni baba Mwanaasha nini?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujue katika kupambana na maisha lazima utakutana na watu wa aina nyingi sana na usipokua makina utakuwa unashindwa kuishi na kila mtu
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakinuna niombe Mungu, au nishukuru Mungu? Maisha yalivyo magumu siku hizi..!!! Jirani asipoomba chumvi si ananipa unafuu wa maisha?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na ikifika siku yako na wewe ya kuomba unafuu utauona wapi?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha mkuu unapenda kununiwa heee!!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela wewe achana na watu utaumiza kichwa bure,mie sishobokei mtu na sitaki mtu anishobokeeee!
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ufanyayo si lazima na wengine wafanye hivyo. Naona kama unajihisi vile!
     
  9. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mie?? Nakopa duka la mpemba. Hawezi kuninunia yeye, kwa sababu anajua akinuna, biashara yangu napeleka kwa mangi..!!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haina kujihisi ni aina tu ya watu mtu unakumbana nao ktk maisha
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh unachukulia kirahisi rahisi kwa vile hayajawahi kukukuta ila ugumu wa maisha ukikutembelea siku moja utayajutia maneno yako
     
Loading...