Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Nao Ni Vijana Wa Kisasa Wapenda Mabadiliko

Discussion in 'Jamii Photos' started by Puppy, Apr 5, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hawa Nao Wanapenda Mabadiliko Au Wanakwepa Njaa?
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wachumia tumbo tu hawa. tuna safari ndefu sana ya kuelekea mabadiliko kama sisi vijana ndio tunakuwa mstari wa mbele kusaliti uzalendo wetu na kukimbilia pesa kama mafisi.
     
  3. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,076
    Likes Received: 1,545
    Trophy Points: 280
    Money comes first, mlitaka wakate kuisupport ccm mbele ya hela na vp kama wao ni ccm damu.. Hata kama ni wewe uko chama kingine ila ukipewa pesa utasupport tu ccm, "anything for money" that's hustlers motto. THINK BIG
     
  4. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama misukule vile
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawa wote ni toilet paper. ni wasanii misukule au mazuzu. ndg. zao wanalia matatizo maisha magumu
    wao wanafanya ushoga mjini!!!!!
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pesa haramu et? Pesa iliyoibwa kwa wavuja jasho wa TZ na mafisadi wenu.
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanajua kuwa wanachokifanya si sahihi na ndo mana wana wasiwasi
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa ndiyo wanakula kwingine na kulala kwingine
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Toka lini utumwa ukaitwa "Hustlers's Motto".
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli nambieni nifute nyimbo za jomakini zoote kwenye folder zangu!
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Njaa tu,wanahama mikoani wanakimbilia dar wakisingizia soko la muziki. Sasa hapo ni sokoni?Pia wanasahau kuwa kampeni ni jambo la muda mfupi tu.
     
  12. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Amini usiamini hawa wote walimpigia kura Dr Slaa, hapo wako kazini tu.
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani hadi 'Ngosha the Don' na 'Northern Rock'!!!??? Nyimbo zote za harakati kumbe wakiwekwa vizuri na nguvu ya pesa wanafyata mikia na kuvaa blauzi za Magamba.Kweli pesa mwanaharamu.
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160

    Ni Kweli
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    Wamesahau wateja wao wanapenda nini. Ngoja siku wagomewe jukwaani ndio watatia akili.
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    Hii inaitwa "double njaa" Njaa ya tumboni na Njaa ya kichwani
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo wanafanya kazi gani?? Hapo walipo wao ni kama kura 15-30max tufanye zote zilienda CDM au chama kingine pinzani.Nataka upige picha idadi nyingine ya vijana maelfu wanaowakubali sana hawa vibaraka jinsi watavyoshawishika kuona magamba wanafaa kisa wamechukua some 'influential puppets' kuwapigia kampeni.Usitake kuniambia kazi ikikiuka maadili,principles au beliefs zako utaifanya tu eti kisa unapata pesa?
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sjaona ubaya kwa hao vijana wanatafuta pesa lakini wanajua kura wanapiga wapi.
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi siamini ktk ujinga. Hawa wana jukumu kubwa la kijamii kuliko CCM il ni uelewa mdogo! Hapo kwenye blue mkuu ukitangaziwa hela sasa hivi uko tayari kufanya ushoga??? Kazi kazi haramu kaka????
     
  20. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...