Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa nao ni matapeli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maayo, Jul 23, 2011.

  1. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo wana JF! Mim ni member mpya nimejiunga nanyi ili nipate mawazo na ushauri wenu. Katka pitapita yangu nimekutana na issue ambayo mpaka sasa siielewi vizuri. Nikahc pengne ndio wale matapeli wa mtandoni niliowah kuwasikia. Chek www.wjames.350.com.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungeiweka kama link mkuu kwani wengine tunatumia simu..
     
  3. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata me natumia simu. That's why.
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina shida gan?i mbona naona iko poa..
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kwamba nilituma E-mail nikatakiwa kutma picha nikafanya hvyo, wakaniomba niwapokelee baadhi ya vifaa vyao ambavyo vilikosa mtu wa kuvipokea. Nilipokubal nikatumiwa sms na kampuni ambayo walidai vifaa hvyo vimetumwa hlf nikatakiwa kulipia sh. 84,000 ndio nivpate. Nikasita kufanya hvyo nikahc ndio walewale.
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Hapo hamna haja ya kuuuliza swali, ni walewale mzee. Mjini hapa....watu wanavaa suti usifikiri wote wana makampuni ya biashara..wanapata hela kwa vilaza kama wewe usiyejua kama hata hao ni matapeli..
     
  7. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Achana nao hao, hawana nafasi yoyote ya ajira kwako ila wanakufanya wewe ndo muajiri wao (unawalipa),vitu hivy vipo vingi kuwa makini
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    vibaka wa kisasa hao.achana nao fasta
     
  9. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,401
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Achanen na Matapeli ao..kuna jamb zngu waliibiwa bla kujijua..jamaa alijdai Mfanyakaz wa MKAPA FOUNDATION,akawahd vjana kazi,kila mtu lak3..wakaja kujikta ka vjana 15 washatapeliwa,na waschana kuliwa uroda,jamaa alikuwa na namba feki hazjasajiliwa...bahati alijsahau akatmia namc ya mkewe kupokelea MPESA,vijana wakamsaka mke,jamaa akakmbia familia mpaka leo...hela wakaibiwa na kaz hamna..jamaa anaitwa ANDREW BONIFAS NJILE...Na haijulikan yu wap japo anatafutwa.Vijana jhadharin na matapeli ktk kipind hk kigumu cha kutafuta maisha na kazi.MUWE NA SUBRA MUNGU ATAWAJALIA
     
  10. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngaliba umenitisha kweli! Da! Ila nashukuru nilishtuka mapema so sijatapeliwa.
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    kaka wanigeria hao, ni wezi wakubwa hawa wala usikubali kirshisi mail/sms inahusu hela utajuta na kusaga meno
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vbaka hao
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Majambazi hayo.
     
  14. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,401
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Vp yalikukuta?
     
  15. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kidogo yanikute.
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,401
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    hapohapo Mkapa Foundation?or else?
     
  17. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wengine. Waone : www.wjames.350.com
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu hao ni matapeli tena achana nao kabisa

     
Loading...