Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Mozila Vipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Nov 9, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakati natumia internet hapa nimeona alert Mozila 8 is available to download.
    Mimi nashindwa kuwaelea mbona kuanzia version 4 wamefululiza kutoa verion mpya fastafasta? Lakini pia mbona sioni tofauti yoyote kati ya version 6 na 7,ziko sawa tu. Au hii ya 8 itakuwa na jipya gani? Mbona Google Chrome na Safari browsers zao ziko fresh tu lakini wao hawaupdate haraka haraka hivi?

    Nawasilisha.....
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii inatokana na bugs ambazo zinakua submitted by users, so inabidi watoe version mpaya ili kuweza kufix hizo bugs zilizojitokeza... lazma kutakua kuna tofauti kati ya version moja na nyingine jaribu kuchungua vizuri utaona tofauti... af pia version zingine ni kwa ajili ya development na sio beta version, ndo maana yanatokea mabadiliko
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mozilla sasa wanapoteza mwelekeo. Firefox is no longer what it used to be, which is kind of sad!
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    still mozila ni BEST
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
Loading...