Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Mods wa JF HATARI........!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Jun 15, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Hawa Mods wana mengi sana msiwaone hivyo mkawadharau…..Nazungumzia akina Invisible, Paw, Cookie (sio ile ya kupika soma vizuri), Roulette na wengineo.


    . 1. Kwa mfano wanajua nani ana matusi sana kwenye post zake .

    . 2. Wanajua kina nani huwa wanaingia jukwaa la wakubwa kwa ID tofauti

    3. Wanajua kina nani huwa wanakutana mara nyingi sana PM na kutongozana

    4. Wanajua ni kina nani huwa wanakutana sana PM na kupiga umbea

    5. Wanajua kabisa kabisa Bishanga ndiye mwenye ID ya Erotica

    6. Wanajua Erickb52 haishi A-Town bali kwa jimama la kitanga barabara ya 13

    7. Wanajua kabisa Mtambuzi ana umri mdogo sana wa miaka 25 japo huwa anakuja na story za kaka zakeenzi hizo na sisi tunaamini.

    8. Wanajua my sweet heart charminglady anamendewa na mmoja wao (nabana jina naogopa ban)

    9 ………………………………
    10 ………………………………..

    11. ………………………………..

    ……………………………….
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmhhhhh! ngoja waje waasisi!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    9. Pia wanajua kwamba platozoom ni bingwa wa kutongoza hapa JF kiasi cha kujisahau na kutongoza midume akidhani ni wanawake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Cookie yuko sharp...si niliwaambia? alikuwa anajua nitatuma hii thread hata kabla sijaandika!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Wanajua pia kuwa Mtambuzi alishawahi kula kichapo nje ya banda la video uswahilini mwaka jana halafu akaja hapa kutueleza ilikuwa New Chox Cinema enzi hizo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ngoja wadadavuzi waje wadadavue kinachotakiwa kidadavuliwa na wadadavuzi
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimefikaje fikaje hapa?...
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Kwa macho....acha woga
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Wewe si mdadavuzi?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :behindsofa:
    :behindsofa:nimejificha hapa.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Swhat we ni noma haya bana
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa Paw hutoki...yule jamaa nuksi kweli lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    yawezekana uligeuzwa msukule then ulipofikishwa hapa wakairudisha hali yako ya kawaida... hebu jisachi naniliu zipo ok?
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh uwe makini....mods nini bana
     
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wanaopiga umbea huko kwenye pm siku mods wakikosea wautume kwa mwingine hapa patakuwa Syria.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kumbe wewe mjanja...
    mpaka unajua kuwa ishu muhimu ni NYETI sio?
    asante mupenzi
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah umeinclude wale '' softy'',mbona hujamweka Buchanan ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Una kahabari kidogo utumegee.....umbea mtamu!
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanawajua wote wanaoshinda pm kuijadili ndoa yangu na Rejao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa mods wanatujua wachaga wote, ha ha ha
     
Loading...