Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa mlimani TiVii vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Oct 18, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    cku moja nilisikiliza taarifa yao wakidai yule mjeda wa Taifa Teule Takatifu Mali ya Wayahudi Wapalestina ni makimbizi anayeshiliwa mateka na magahidi wa Hamaz kule Israel ya Gaza ati walidai ameachiwa kwa makubaliano ya kubadilishana na wajela-jela wa kipalastina.

    lakini mpaka leo asubuhi nimeskia yule dogo hajaachiwa, ndo kwanza mchakato wa kumuachia unaanza kutekelezwa.

    sasa hawa wasomi wetu wa Elimu kwanza walishindwa kutafsiri habari kutoka vyombo vya nje au? au ndo mambo ya field za kuuza sura kwenye TiVii?

    Samtaim mnaboa bana.

    Acheni izooo.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nilipita...
     
  3. G

    Greard Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kaachiwa tayari. Mlimani TV hawana tatizo labda liko kwako mkuu
     
  4. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Tatizo lake hajasomea chuo kikuu cha dar es salaam ndio maana anaongea bila evidence.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    heeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

    kumbe kutokusoma UDSM ni tatizo?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Jifunze jinsi ya kuwasilisha ripoti ili kila msomaji akuelewe.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kwahiyo wote waliosoma Udsm wana evidence. We vipi!
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona hata thread yenyewe imeandikwa kimjini mjini aka. kikijiwenijiweni. Hii inaonyesha wewe ni mtu wa kulaumu tu bila kushughulisha ubongo wako.
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aliyeripoti alikuwa ahmada kilaza
     
  10. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unaongelea SWAP DEAL..huja justify kwanini Mlimani TV wamedanganya coz hujatuambia umesikia nini kutoka kwenye vyombo vya habari vya kimataifa...Japo hiyo habari ya Mlimani Tv sijaisikia ila karibu wiki mbili sasa kama sijakosea vyombo vya habari vya kimataifa vimekua vikitangaza hivyo hivyo...Japo huyo dogo ni leo mida kama ya saa 5 au 6 kwa huku kwetu ndio amekabidhiwa kwa serikali ya Israel
     
  11. h

    hubby Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey guy, its not me, its your tv. samsung tv ......the best shoots.......
     
Loading...