Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa jamaa wanaongoza kwa mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Feb 8, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Katika purukushani zangu mitaani nimekumbana na hawa jamaa.
    Wanaongoza sana kwa kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wasichana/wanawake;-

    Vinyozi hawa wanawanasa sana mabinti kwa mapowder na kuchonga nywele

    Madreva tax hawa wanawanasa sana wake za watu nipeleke sehemu flani jamaa anaimba huko huko

    Wasagisha mashine hawa nao balaa mahouse girl hapa huwa hawachomoki hata wake za watu

    Konta wa daladala hawa nao dah mambo ya staff kwa mabinti ni balaa

    Madereva wa malori hawa jamaa kila kituo atakapo funga break amewekeza

    Wauza chipsi dahh hawa jamaa kwa gear ya zege na kidali wanamega sana

    Wauza genge jamani jamani usiombee awe mpemba atamega mtaa mzima
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kheee Kheee Kheeee :laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh:
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Admins na Moderetaz....
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mafundi chelehani vp? Wapaka kucha je? Mafundi viatu :clap2:
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Weeeeh!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Loh!!!! Wote hao ongeza kwenye listi bora hata mafundi viatu hao wapaka rangi balaa kuna sehemu moja Sinza nafikiri panaitwa Madukani dah unakuta dada zetu wamewawekea miguu juu hawa wapaka rangi jaribu siku moja upite maeneo hayo uone
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Maboss bwana we acha tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu....... waheshimiwa je? kuna mheshimiwa mmoja wa chama chetu fulani fulani demu wake alimwingiza kwenye kale kamchakato ka viti maalum nadhani baada ya kufanikiwa kumega demu hajapata kitu ila bado yupo na mheshimiwa sana mbuge wetu kijana sana mtanashati sana..........
     
  8. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umewasahau madaktari,,,, hawa watu ni balaa,,,,, yaani ile kimya kimya....
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmewasahu madereva wa waheshimmiwa/maboss jamani.....
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa, Boss anasafiri na kimada akifika mjengoni yupo busy na vikao dereva anatunza kitu mchana kutwa :laugh: :laugh:
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmesahau walimu wa 'vyuo vya dini' mtaani
     
  12. gambakuffu

    gambakuffu Senior Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Mhh..hii kali
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    he ndo wa kina nani tena ............maustaaadhi na mafather???????
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wenye baa, yaani ili aajiriwe baamedi lazima 'aonjwe'...
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha ha
    Jafa-laimu, Mista tuuu na Shailozi banji :roll:
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye tuuuu nimekosea, weka ONLY
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmesahau madalali wa ma-hausigeli na waendesha pikipiki
    bila kusahau mapruduza wa muziki, watengeneza muvi za kibongo na waigizaji wao
     
  18. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wauza nguo je?
     
  19. S

    Strategizt Senior Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mh umefanya reseach yako wapi????
     
  20. khauka

    khauka Senior Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Malecturer vijana nao ninoma.....
     
Loading...