Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa jamaa wanamaanisha nini? kitendawili kigumu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jun 1, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Je ni udini ulioletwa na serikali ya JK au ndio kusema paka huyu ni mwizi wa kitoweo kiasi kwamba imebidi asulubiwe msalabani?? Sina jibu ila maswali kibao.

    [​IMG]
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    aaagh nini tena hii? Ndo nlikuwa najiandaa kulala bana. Ushavuruga kila kitu chalii'angu
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,990
    Trophy Points: 280
    No matter what, huu ni ukatili usio na mfano. Ukemewe.
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du hii mitaa gani?
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna haja ya kutunga sheria ya kulinda wanyama.... Hii ni aibu na unyama mkubwa kwa wanadamu
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hata kama huyo paka ni mwizi kiasi gani, haikuwa busara kumsulubisha namna hiyo, huu ni ukatili kwa wanyama uliokithiri.,lakini pia kwa kutumia msalaba inaweza kuamsha hisia hasi za kidini na kupelekea machafuko kwenye jamii.,upuuzi huu lazima ukemewe kwa nguvu zote.
     
  7. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tizama vizuri hiyo picha hilo ni doli sio Mnyama halisi
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na Doctor Manyaunyau nae akemewe kuwaua hawa viumbe na kuwanyonya damu. (sidhani kama bado anaendelea)
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sitaki kuamini ninachokiona
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu paka. Ni vitu vya kawaida vijijini. Nakumbuka tulikuwa tunamtega ngedere kisha tunachapa anaomba msamaha hadi anakata roho! had leo inaniuma sana!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we niaje huyu mwizi wa vitoeo haaa lazima afunzwe adabu..
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Duh kama kweli ni paka halisi, kuna haja ya kuwa na Wanaharakati wa Haki za Wanyama pia katika nchi hii. Kwenye Katiba Mpya tuweke kipengere hicho!
     
  13. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima ikemewe kwa nguvu zote, sisi tunasema na kuamini msalaba ni njia ya uzima, tunauabudu na kuupigia magoti. Kwa nini wengine waudhalilishee?? alaaniwe kwa jina lipitalo majina yote JESUS!! JESUS!!
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ni bongo kweli? Mbona imekaa kama Somalia? ni wapuuuzi kweli hawa!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hizi njemba katili kweli kweli,mipuuzi pia.
     
  16. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe kuna wakati na ww unakua na point ee...
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmm sio paka huyu
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Sheria ipo!
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,520
    Likes Received: 1,754
    Trophy Points: 280
    Ni Bora umetumika msalaba na ndiyo maana wahusika wapo kimyaaaa.......... ingekuwa upande ule mwingine .......THIJUI.........
     
  20. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    There is no justification on their doing! wakati mwingine ni utoto wakikua wataacha.
     
Loading...