Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa jamaa Petrodel Resources Limited hawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Nov 11, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu ana clues za hawa wakulu? wapo hapa nchini tangu 2005 wamemilikishwa oil block kule Tanga.
    bado wapo au kunani pale Tanga???
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna clue kwamba kampuni hii haikufuata taratibu sahihi kisheria kupata nafasi ya kuchakachua mafuta hapo Tanga.
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Kwa hiyo wanatafuta nafasi mpya ya kuchakachua hizo taratibu vizuri zaidi ili waweze kuchakachua hayo mafuta?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Corruption everywhere!
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nenda pale TPDCBenjamin mkapa Tower floor ya 4 kwa taarifa zaidi
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ktk wilaya ya Mkuranga nimeona signs za visima viwili vya mafuta. swali hapa ni kwamba je hayo mafuta yapo au ndo guessing game inaendelea???
     
Loading...