Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa jamaa ni waongo AIRTEL

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by the kapex, Mar 25, 2011.

  1. the kapex

    the kapex Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninatumia modem ya voda kwa mitandao yote lakini kutokana na matangazo ya airtel kuwa leo ijumaa hadi jumapili internet ni bure kwangu imekuwa sio hivyo jamaa wanakula hela tu sijui kwa wenzangu ni vipi au ukitumia modem isiyo yao wanakata hela hapo inakuwaje msaada jamani
     
  2. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35



    :A S-confused1:
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeckia ni kuanzia saa 5 ucku hadi saa 12 asubuh coz hata tangazo cjalickia,ila rafiki yangu ndio kaniambia hvyo.
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kweli kabisa, nimesikiliza matangazo asubuhi ya leo kuwa ni kwa usiku tu, mchana gharama kama kawaida. Jamani walisema vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na hiyo mayb wanakulimit MB200 ngoja nikeshhe nione
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    vigezo au msharti kuzingtiwa............................
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kapex hawa jamaa wanatoa hiyo huduma kuanzia saa tano.yaan mtu kalala ndo wanaachia.mchana wanabana.hii huduma itakua inaanza muda uleule muda wa kupiga sm kwa nusu shilingi.
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kapex hawa jamaa wanatoa hiyo huduma kuanzia saa tano.yaan mtu kalala ndo wanaachia.mchana wanabana.hii huduma itakua inaanza muda uleule muda wa kupiga sm kwa nusu shilingi.
     
Loading...