Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Aug 18, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman hawa jamaaa wamneambia kwamba imemisi picha ya mdhamin na wamesema tuwaone huko dar sasa sisi wa mikoan itakuwaje ...msaada wenu plz!!
     
  2. A

    Apex JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda bhana mikoani wapi ambapo hamna mabasi ya kwenda dar? Fanya mchakato maisha c mchezo kama kweli huko committed,gud luck!
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi hamna altenative nyingine au!!!
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka kama wamesema uwe pale ni vzr ukafika coz utapata sure na mambo yako.
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hslb taasisi dhaifu
     
  6. E

    Erick1 Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kaa wamesema tuende ila tutume picha ya mzazi tukiambatanisha na barua yenye jina kamili na namba ya 4m 4 na tutume kwenye anuani yao ya posta . . . mimi niliituma jana kwa EMS
     
Loading...