Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa hapa Makamanda Chekechea-Waambie Chochote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Apr 2, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,436
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    541227_405109066183077_100000519614325_1511570_1591497074_n.jpg 547956_352759994760258_135719259797667_883880_824701914_n.jpg

    Hawa ni Makamanda Chekechea, wanajivunia na wako bega kwa bega katika M4C
    Wanasema hawalali mpaka kieleweke.........waambieni kitu na kuwataadharisha juu ya magamba
     
  2. n

    ngima New Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S shade:
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM wanapaswa kuwa makini sana manake watu wanakua na damu ya chadema so, wala hawatachelewa kuiondoa madarakani kupitia box la kura.
     
Loading...