Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ghasia na onyo lake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cream.b, Dec 23, 2010.

  1. cream.b

    cream.b Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mama anakwenda mbele na kutamka kama kuna kigogo ana sambaza HIV kwa mabinti. kwa nini asitaje jina lake ilitumjue na wampeleke mahakamani. this is nonsense kabisa....
     
  2. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Source of the information please
     
  3. cream.b

    cream.b Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the citizen page 7 todays
     
  4. K

    Kana Amuchi Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kasema. angalia mwanachi la leo. nimeshangaa sana waziri mzima ambaye amekuwepo serikalini na bungeni kwa miaka mitano na zaidi na anafahamu kuwa kuna taratibu za kisheria za kuwachukulia hatua watu wa aina hii na anakaa kimya. halafu anakwenda kuwaambia haya wasichana wadogo wanaomaliza shule na kutafuta ajira serikalini. serikali ilyojaa rusha ubadhirifu na upendeleo. tuna kazi sana Tanzania.
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mpaka leo hamjawazowea viongozi wenu....mie nshwazoea kabisa..NI WAROPOKAJI WASIO NA LOLOTE LA MAANA.

    Kama kiranja wao mkuu alijidai anawajua wauza madawa ya kulevya na hakufanya lolote baada ya kusema, kwa nini tusiamini kuwa ni WAROPOKAJI TU!!!!

    Na unatarajia nini kwa hawa wadogo
    ??

    Wote lao moja na hizi ni kawaida yao.

    THEY ARE NOT SERIOUS WITH THE FUTURE OF THIS COUNTRY
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kikwete ana mawaziri, we acha tu!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Du hawa mawaziri wa kikwete bwana, sijui wana tatizo gani!
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuwaamehe bure!
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuwasamehe bure hawa mawaziri wakikua wataacha!
     
  10. M

    Mitimingi Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Bibie Hawa kwa kuwa na huruma na wanawake. Umeanzisha mjadala mzuri sana. Wewe ni kiongozi shupavu. Sasa basi, jambo la kwanza...anza kusafisha ofisini kwako....Vigogo ndani mwako wamegeuza ofisi dangulo....busara zako zitapimwa hapa sasa kama unasema tuu au una memo...
     
Loading...