Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Ghasia kuendelea kuwa Waziri ni kukubali wafanyakazi hewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, May 4, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizara iliyoongozwa na Hawa imelalamikiwa na kukubali kuwa ina wimbi la wafanyakazi hewa. Mbona hajashughulikiwa? Au kwa kuwa Shemeji?
     
  2. i

    isoko Senior Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu mama sijui au dada hafai kuwa waziri basi tu (zidumu fikra potofu za mwenyekiti wa sisiem)
     
  3. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    singeweza kumtosa huyu mama msema ovyo, kisifa hana hata moja yaani hata kuwa mkurugenzi hana sifa. ishu hapa ni binamu na salma kikwete, angemnyima uwaziri, basi nyumbani kusingekalika. si unajua uongozi jamaa anagawa kama pipi
     
Loading...