Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAWA GHASIA: Jimboni kwako hakuna umeme wala maji, loh!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pasco_jr_ngumi, May 18, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wana JF....
    hii ni hatari na wala hamuwezi kuamini!!!!
    Jimbo la huyu mwanamama ni Mtwara Vijijini,,,,,laiti kama ungepata nafasi ya kutmbelea hili jimbo, huwezi kuamni kuwa wanaishi DUNIA hiii hiii au???

    Jimbo hili halina umeme hata nyumba moja.......hamna maji ya bomba hata tone moja,,,,jamaaaaaaaaaani.................

    Zamani enzi za Mwalimu walitanadza mabomba, nilifika nafanya research, majibu niliyopata ni aibuuuuu,,,,,,,,,,,,,,,,,wanasema yalitoka mara ya mwisho 1988.................

    Nikagoogle profile ya huyu mama, ni msomi kabisa tena ana masters ya rural development pale SUA........................nikauliza nyi watanzania, miaka yake amefanya nini cha maaana......wakasema mwnyew kwenye kampeni anadai kajenga shule iitwayo MUSTAFA SABODO EDUCATION CENTER................shitttt................yaaani amjenga yule mzee na mabilioni yake yeye anadai kajenga.................

    nina mengi..........lakini watu wamelala...sio CDM iko wapi????????????
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizo masters kwa mazingira yetu zisikutishe kwani wengi wanadesa bila kuwa na kitu tangible kuonyesha! Practicle yake ndo hiyo unayoiona kwani hata kujenga hoja ni shida!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaa...
    wajinga ndio waliwao
    wajinga ni waliomchagua!!!:biggrin1:
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata CUF wameshindwa kuwaamsha usingizini? Nasiki CUF wananguvu huko...kama wameshindwa nawashauri nguvu ya umma ya chadema ikapige kambi huko
     
  5. w

    wyclefmore Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania nchi ya amani sana-hao wananchi wanaona amani tu akija kuomba kura watampa tena wao wana amani tu.mimi wilayani niliko mlango wa ofisi ya mbunge u,eota utandu na umejaa vumbi.
     
  6. V

    VUA GAMBA Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna data. Ondoa thread yako humu!
     
  7. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusilete siasa, Je huyu dada yeye ana uwezo gani wa kupeleka umeme na maji kule mtwara vijijini? Jamani hiyo ni kazi ya serikali siyo ya mbunge, hivyo kama ni lawama ipelekewe serikali au halmashauri. Dsm kwenyewe tu jiji kubwa Tz lakini hayo maji na umeme serikali imeshindwa itakuwa ya mtwara vijijini? Tuweni wa kweli jamani, tusiwatwishe wabunge mzigo ambao sio wao, kama ni hivyo mbona hata kwa waziri mkuu hakuna maji na umeme?, itakuwa kwa hawa ghasia? no, no ,no.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hahaha!! weka data hapa ili tuitoe hii thread
    natamani wakurya wa mara
    wahamie kwenye hili jimbo
    hata kwa wiki moj a tu halafu huyu mama awatembelee
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    mkuu umeme na maji ni wimbo wa taifa tanzania nzima, wilaya za vijijini, tunampenda dada yetu... infact mtwra vijijini huwezi kuilinganisha na wilaya nyingi za vijijini plus na zile za chadema, tunampenda sana mbunge wetu
     
  10. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si kuna kipindi na nyie mlitaka kumpiga pale Nanhyamba?
     
Loading...