Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Chanel Ten vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbalinga, Jul 27, 2011.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa ni mpenzi sana wa kipindi cha mapitio ya magazeti Chennel Ten. Leo nimeshangwazwa sana hawakusoma kurasa za mbele sa gazeti la Tanzania Daima, na badala yake wakasoma kurasa za nyuma tu. Je nao ni wana magamba kwani habari iliyochukua uzito wa juu inasema "CCM yapasuka" Wana JF nielezeni ili nianze kuepuka hii TV
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni tatizo..isitoshe magazeti yako mtaani...kwa nini uulizie tu hilo la tanzania daima?
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno! Mmojawapo wa wamiliki wa channel 10 ni Rostitamu.
     
  4. k

    kibajaj Senior Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata aliyekuwa anasoma ni binadamu labda alisahau mbona walishasoma tittle nyingine senstive zaidi ya hiyo!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwani imeandikwa wapi Kila habari ya Tanzania Daima itangazwe kwenye Chanel Ten? Kama unapenda hizo habari si ukanunue mtaani na utakuwa umewachangia CDM
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Zaidi ya Hamza Kasongo Hours, Channel ten on Monday, siangalii vipindi vingine. Kwanza wapo wapo tu they are disorgnised.
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Kama ni kununua mtaani mbona mengine wanayosoma. Basi wangeacha kutusomea yote ili tuwe tunanunua mtaani.

    Halafu MKIRUA jaribu siku nyingine kuangalia StarTV huwa hawachakachui habari za magazeti
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Nunua nakala yako kwa sh 500 tu usipende dezo
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    au anunue Uhuru, Jamba leo, Hoja, Changamoto, Tazama, Habari leo,Kiu, Ijumaa achangie CCMagamba
     
  10. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona hiyo ndo kawaida yao!!!! sio wao tu hata TBC wakiona front page ina hoja nzito bas hawasomi....
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Huyu nae badala ya kujibu kilichoulizwa anarukia mambo mengine!!
     
  12. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huku mie mbavu sina hapo kwenye red
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tehetehe zaidi ya hivyo ulivyovitaja nami naongeza kimoja cha thamthiliya ya daniela
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado kina mvuto manake toka aondoke Jenerali sijakiangalia tena..
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    sio channel tu,hata mlimani tv wameanza kuboa
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Wewe cklza radio maria 2:30 asubuhi hawasomemi vichwa vya hbr tu wanasoma hadi hbr zenyewe kwa kina uktoka hapo hauna haja ya kwenda kununua gazeti.
     
Loading...