Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Celebrity Wako Wapi Siku Hizi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Feb 25, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Amina Ngaluma
    [​IMG]
    Badi Bakule Jogoo la mujini!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wako TOT Plus na Mwl Komba aka Capt Komba!
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aah, Amina Ngaluma a.k.a Japanese! Kwani TOT Plus bado ipo? Inasherehesha wapi siku hizi??
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Walinikuna sana enzi hizo hawa jamaa!
     
  5. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani Badi Bakule bado yupo TOT sema TOT yenyewe haivumi na wala haimo.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    TOT haiwezi kuvuma kwa wakati huu kwani kisima cha hela kimekauka na ndio maana hata kwenye uchaguzi uliopita hawakusikika sana kwani kulikuwa hakuna EPA!!
     
  7. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na kweli ndo maana captain kaamua kuchagua njia ya maombi bungeni badala ya kuchangia hoja ili siku ziwe nzuri kama zamani.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ungemaliza kama ungekuwa umemweka na mtu alikuwa akitwa SHAABAN MWEZINGO SIKU HIZO.

    nAKUmbuka jinsi Badi Bakule alivyoimba shairi la MGUMBA:



    nAKUSIHI WALA USITIE KUFURU MWENZANGU EE
    Kupata na kukosa ni kazi yake maulanaa
    Elewa MUNGU ana mitihani yakeee
    Kaumba matajiri na mafukara kama mimi,
    kaumbva vilema na wazima
    Matasa au Wagumba, yote ni kazi yakeeeee



     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu nadhani anaitwa RASHID MWENZINGO!
     
  10. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wamefulia..........:wink2:
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu halafu anaingia muumini, iiiiiii iiiiiiiiiiiii iiiiiii mgumba we
     
  12. movingtarget

    movingtarget Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha...watu mna hisia kali kweli....
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pitia pitia mitaa ya mwananyamala hutowakosa...
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu jikumbushe wimbo wao maarufu enzi hizo wa MTEGEMEA CHA NDUGU:

    intro.....

    chandeeeeeee, asubuhi kumekucha kumepambazuka Chandeeeee,
    Chandeeeee eeh, tuamke kumekucha tukajitafutie riziki yetuu,
    Ooh ooh Chandeeee,
    aah Shabani Bakule, mamaa leticia Kato, sema na Adam, Omar Baraka, Almas,
    Chande, japokua wanasema riziki haivutwi kwa kamba Chande,
    lakini usipoitafuta huwezi kupata, kwa vile mafanikio hayaji ndoto OOH,
    aaah mwenda pole, Mr K.H Ngaluma, Kocha wa dunia,

    Chande, japokua wanasema riziki haivutwi kwa kamba Chande,
    lakini usipoitafuta huwezi kupata, kwa vile mafanikio hayaji ndoto,

    sema saaana lakini utakua mpole ghafla,
    maisha mtego, ukisepetuka umenasa,
    maisha popote, maisha mahesabu,

    Chorus,,,,,,,,,

    kazi hutaki kufanya, kwa vile kaka ana mali,
    elewa mtumaini cha ndugu hufa masikini,
    kazi hutaki kufanya, kwa vile kaka ana mali,
    elewa mtumaini cha ndugu hufa masikini,

    [BADI BAKULE,,,,,,,,,]

    oooh, Badi mi nasema, inakupasa uelewe ya kuwa umri haurudi nyuma,
    miaka inazidi kwenda mbele maisha ni mapambano,
    ona wenzetu wanavyo yatafuta maisha chande,kila kunapokucha pilikapilika haziishi,
    wengine maofisini, wakulima mashambani,
    na wafanya biashara nao pilikapilika,
    wengine ujerumani, wengine south africa, na wengine america katika kujitafutia aaah aaah,
    ooh mama leleee, muheshimiwa Richard Ndassa, mueleze Chande ajitafutie kama sisi eeh,
    John Badi na Badi Bakule mueleze Chande ajitafutie kama sisi eeh,
    na Baraka Musilwa mueleze Chande ajitafutie kama sisi,
    kila kunapokucha pilikapilika haziishi, za kutafuta maisha yetu ya leo na kesho,
    usipojitafutia hakuna wa kukutafutia,
    kwa vile maisha ya sasa ni vuta nikuvute kila mmoja huvutia kwake (ya muamba ngoma), ooh mama iyeee,
    utakuja kumulilia nani eeh, wakati umekwishapinda mgongo ooh, na nguvu za kutafuta tena huna,
    ukitazama nyuma mzigo mkubwa wa familia eeh, we bwana umekuelemea,

    [RASHIDI MWENZINGO,,,,,,,,,,,]

    yoyooo, rafiki Chande ananishangaza sana,
    yoyooo, rafiki Chande ananihuzunisha sana eeh,
    kazi nyingi anazozipata anashindwa kufanya, anategemea cha ndugu wakati uwezo hana iyoyoyo kaka,
    kazi yake ni kula kulala kwa kaka yake Mwenzingo,
    kazi yake ni kula kulala kwa mjomba wake Bakule,
    kazi yake ni kula kulala kwa dada yake Amina,
    kazi yake ni kula kulala kwa shangazi Asha Baraka, yoyoo Chande yatakushinda kaka,

    [BADI BAKULE,,,,,,,,,]

    aah iyoyoyoo eeh yatakushinda Chande,

    [AMINA NGALUMA,,,,,,,,,]

    hata sisi dadazako, tunakushangaa kwa tabia yako,
    unavyojiendekeza kwa kupenda vya bwerereeeee, aibu eeeh


    [MUUMIN MWINJUMA,,,,,,,,,]

    sure eeh,
    ooh ooh Chande weeh,
    ooh ooh Chande eeh,
    wanihuzunisha kwa vitendo vyako rafiki yangu,
    nimesikia kazi yako ni kushinda sebuleni tu,,,, wangoja kuitwa
    mara ooh Chande chai tayari huku,,,,, wangoja kuitwa
    mchana unauliza shemeji lunchi imewiva,,, alaah,,,,,,,, wangoja kuitwa,
    hata kazi ndogo ndogo zinakushinda Chande,
    hata jite riziki kidogo ana afadhali,
    wacha kutuliza boli, chakalika ndugu yangu, changamkia tenda,

    Chorus,,,,,,,,,

    kazi hutaki kufanya, kwa vile kaka ana mali,
    elewa mtumaini cha ndugu hufa masikini,
    kazi hutaki kufanya, kwa vile kaka ana mali,
    elewa mtumaini cha ndugu hufa masikini,


    ,,,,,,,,,
     
  15. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We jamaa mkare mbayaa! Umenkumbusha mbali kwa kweli! Big up man!
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii bendi kwa mwaka ule ilikua ni TISHIO kuzidi hata kaka zao twanga pepeta!, kwamaana jamaa walivutwa toka uarabuni na kenya wakawa kama ma-proo. Album nzima ilitisha kwa ujumbe mzito mwanzo mpaka mwisho.
     
  17. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    amina ngaluma yuko thailand....badi bakule ana kama miezi 2 toka arudi twanga akitokea levante musica ya morogoro hiyo ilikuwa baada ya kutoka TOT
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa kama alihama TOT kweli basi TOT ilikua imeishiwa!, Badi Bakule ni mmoja wa wanamuzi wenye historia ya kukaa bendi moja kwa muda mrefu sana bila kuhama hama.
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Badi Bakule-Twanga Pepeta Internationally
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Duh, hivi muumini anatanga na njia wapi? Manake kwa kuaga kashindikana.
     
Loading...