Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tovu, Nov 19, 2010.

  1. T

    Tovu Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa CCM wananini hivi unadhani CHADEMA wajinga kumkataa KIKWETE hata kama umeshinda kwa kura chache basi onyesha ukweli na sio kufuata ujinga mwingine sasa yanamtokea puani wabunge tumewachagua sisi na kama wanayoyafanya ni kwa ajili ya manufaa ya umma basi yaendelee wanaponifurahisha CHADEMA wote ni wana sheriawajua wanacho kifanya na wanajua muafaka wake utakuwa nini la mbolea zaidi ni kwamba safari hii KIKWETE kapata saze yake tunataka maendeleo kwa lazima na siyo hiyali hatutaki ufisadi huku wengine wkiendelea kula rumba
     
Loading...