Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ccm vp???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Good boy, Jun 5, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv haya ma ccm yanakuaje jamani? Utakuta kuna shughuli za kiserikali zinafanyika labda uzinduzi wa madarasa nk, pale mambo ya kichama yanakua hayapo tena, ila utayakuta yamevaa me tisht ya kijani na mikofia yao, me nafikiri ushabiki wa kipumbavu tuachane nao.
     
  2. A

    Ados Senior Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waambie ndugu, hii kero sasa
     
  3. a

    andry surlbaran Senior Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    next tyme usitafute umaarufu hivi, sijaona mshiko wa thread yako, kimsingi ni ya kitoto
     
  4. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it iz true but u knw tumezd kuwasakama hivi hakuna other important issues dat we can discuss?
     
Loading...